Siga | Ƙayyadaddun bayanai |
---|---|
Module na thermal | 12μm 384×288, Vanadium Oxide Uncooled FPA |
Thermal Lens | 9.1mm/13mm/19mm/25mm |
Module Mai Ganuwa | 1/2.8" 5MP CMOS |
Ƙaddamarwa | 2560×1920 |
Yanayin Zazzabi | -20℃~550℃ |
Matsayin Kariya | IP67 |
Siffar | Bayani |
---|---|
Ganewa | Wuta, Ma'aunin Zazzabi |
Ƙararrawa | 2/2 ƙararrawa a ciki/fita, 1/1 audio in/out |
Ƙarfi | DC12V± 25%, POE (802.3at) |
Nauyi | Kimanin 1.8kg |
Kyamara Gane Wuta, kamar waɗanda ke cikin jerin SG-BC035, ana kera su ta amfani da yankan - zafi mai zafi da fasahar hoto na bayyane. Tsarin ya haɗa da haɗar jiragen sama marasa sanyi na vanadium oxide da na'urori masu auna firikwensin CMOS, waɗanda ke da mahimmanci don ɗaukar sa hannun zafi da haske mai gani. Ana shigar da nagartattun algorithms don haɓaka iya ganowa, suna ba da izinin bambanta daidai tsakanin wuta da sauran hanyoyin zafi. Ƙirƙira yana biye da ƙayyadaddun ƙa'idodin tabbacin inganci don tabbatar da daidaiton firikwensin da dorewa a duk yanayin yanayi. Dangane da bincike mai iko, waɗannan hanyoyin suna haifar da samfur wanda ke ba da daidaiton gano wuta mara misaltuwa da aminci.
SG-BC035 jerin Kyamara Gano Wuta ana amfani da su a cikin yanayin aikace-aikace daban-daban ciki har da wuraren masana'antu, gine-ginen zama, da kariyar namun daji. Bincike ya nuna cewa hoton zafi yana da fa'ida a cikin mahalli masu tsayin sama ko kuma inda na'urorin gano hayaki na gargajiya suka gaza. A cikin saitunan masana'antu, waɗannan kyamarori suna ba da kulawa mai dorewa kuma suna iya gano gobara ta hanyar hayaki, toshewa, da duhu. Aikace-aikacen su a cikin gandun daji na taimaka wa gano farkon gobarar daji. Ƙarfin samar da tabbacin gani yana haɓaka aminci a wuraren zama da wuraren sufuri, yana mai da waɗannan kyamarori mahimmanci don cikakkun dabarun kariya na wuta.
Savgood yana ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace don jerin SG-BC035, gami da goyan bayan fasaha, sabis na garanti, da taimakon sabis na abokin ciniki don magance matsala da bayanin samfur.
SG-BC035 jerin Kyamara na Gano Wuta an tattara su cikin aminci kuma ana jigilar su cikin duniya. Amintattun abokan aikin mu suna tabbatar da isarwa akan lokaci tare da zaɓuɓɓukan bin diddigin samuwa.
SG-BC035 Kyamara na Gane Wuta suna ba da daidaiton gano wuta mara misaltuwa, ƙaƙƙarfan gini wanda ya dace da duk yanayin yanayi, da aikace-aikace iri-iri, yana tabbatar da cikakken aminci a kowane yanayi daban-daban.
Kyamarorin suna amfani da hoton zafi da na'urori masu gani don gano alamun zafi da sauran alamun wuta, suna ba da gargaɗin farko da rage lokutan amsawa.
Ee, jerin SG - BC035 an tsara shi don duk - yanayin yanayi tare da matakin kariya na IP67, yana sa su dace da amfanin gida da waje.
Kewayon ganowa ya bambanta ta hanyar ƙira, amma jerin suna ba da ɗaukar hoto daga ɗan gajeren nesa zuwa kilomita da yawa, ya danganta da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ruwan tabarau.
Ee, ana ba da shawarar kulawa na yau da kullun, gami da tsaftace ruwan tabarau da sabunta software, don tabbatar da ingantaccen aiki.
Ee, suna goyan bayan ka'idar Onvif da HTTP API don haɗin kai tare da tsarin ɓangare na uku.
Jerin SG - BC035 yana goyan bayan DC12V da Power Over Ethernet (POE), yana ba da zaɓuɓɓukan samar da wutar lantarki mai sassauƙa.
Ee, kyamarori suna goyan bayan sautin hanya biyu tare da shigarwar 1 da tashar fitarwa 1 don ingantaccen sadarwa.
Kyamarorin sun gina-a kasa - aminci, gami da rikodin ƙararrawa yayin cire haɗin yanar gizo, tabbatar da cewa babu bayanai da suka ɓace.
Savgood yana ba da daidaitaccen garanti - shekara ɗaya, tare da ƙarin zaɓuɓɓukan garanti da ake samu akan buƙata.
Baya ga wuta, suna tallafawa gano kutse da sauran ayyukan sa ido na bidiyo masu hankali.
Gano wuta da wuri yana da mahimmanci don aminci. Tare da Kyamarar Gano Wuta na Savgood, faɗakarwar kan lokaci na iya hana asarar rayuka da dukiyoyi, yana mai da su kayan aiki mai mahimmanci don ingantaccen tsarin tsaro.
Hoto na thermal yana ba da fa'ida akan na'urorin gano hayaki na gargajiya, musamman a cikin mahalli masu ƙalubale. Savgood's Fire Detect kyamarori suna ba da ingantaccen ganowa inda daidaitattun masu gano na iya gazawa.
Haɗuwa mara kyau tare da tsarin sarrafa gobara na yanzu yana haɓaka aminci. Savgood yana tabbatar da cewa kyamarorinsa suna goyan bayan ka'idoji da yawa don sauƙaƙe haɗin kai cikin kowane tsari.
Leken asiri na wucin gadi yana taka muhimmiyar rawa wajen gano gobara ta zamani. Kyamarar Savgood suna amfani da AI don daidaitaccen bambance-bambance tsakanin haɗarin wuta da rashin lahani mara lahani, rage ƙararrawar ƙarya.
Duk da yake da farko ya fi tsada, dogon fa'idodin Savgood's Fire Detect Camera, gami da rage wuta - asarar da ke da alaƙa, ya sa su zama tsada - mafita mai inganci.
An ƙera kyamarori na Savgood's Fire Detect don yin aiki a cikin yanayi daban-daban na muhalli, suna tabbatar da ingantaccen aiki a cikin birane da wuraren karkara.
Ci gaba da ƙirƙira a cikin fasahar gano wuta, irin su Savgood ci-gaba na thermal da hoto mai gani, yana tabbatar da ingantaccen tsaro da kariya.
Aiwatar da tsarin gano wuta na iya zama ƙalubale saboda dalilai na muhalli da tsarin. Savgood yana magance waɗannan tare da daidaitacce, high-madaidaicin kyamarori.
Sake mayar da martani daga masu amfani yana ba da haske da aminci da ingancin kyamarori na Gano Wuta na Savgood a cikin yanayi daban-daban, daga amfani da masana'antu zuwa kare namun daji.
Makomar ganowar wuta ta ta'allaka ne a cikin haɗakar na'urori masu auna sigina da AI. Savgood yana kan gaba, yana ci gaba da haɓaka layin samfurin sa don biyan buƙatun aminci masu tasowa.
Babu bayanin hoto don wannan samfurin
Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).
Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.
Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:
Lens |
Gane |
Gane |
Gane |
|||
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
|
9.1mm ku |
1163m (3816ft) |
379m (1243ft) |
291m (955ft) |
95m (312ft) |
145m (476ft) |
47m (154ft) |
13mm ku |
1661m (5449ft) |
542m (1778ft) |
415m (1362ft) |
135m (443ft) |
208m (682ft) |
68m (223ft) |
19mm ku |
2428m (7966ft) |
792m (2598ft) |
607m (1991 ft) |
198m (650ft) |
303m (994ft) |
99m (325ft) |
25mm ku |
3194m (10479 ft) |
1042m (3419ft) |
799m (2621ft) |
260m (853ft) |
399m (1309 ft) |
130m (427ft) |
SG - B035
Thermal core shine sabon ƙarni na 12um VOx 384 × 288 mai ganowa. Akwai nau'ikan Lens guda 4 don zaɓin zaɓi, wanda zai iya dacewa da sa ido daban-daban, daga 9mm tare da 379m (1243ft) zuwa 25mm tare da nisan gano ɗan adam 1042m (3419ft).
Dukansu suna iya tallafawa aikin auna zafin jiki ta tsohuwa, tare da - 20 ℃ ~ + 550 ℃ remperature kewayon, ± 2℃/± 2% daidaito. Yana iya tallafawa duniya, batu, layi, yanki da sauran ƙa'idodin auna zafin jiki don haɗa ƙararrawa. Hakanan yana goyan bayan fasalulluka masu wayo, kamar Tripwire, Ganewar shingen shinge, kutse, Abun da aka watsar.
Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1 / 2.8 ″ 5MP, tare da Lens 6mm & 12mm, don dacewa da kusurwar Lens daban-daban na kyamarar zafi.
Akwai nau'ikan rafi na bidiyo guda 3 don bi - bakan, thermal & bayyane tare da rafukan 2, bi - Haɗin hoton Spectrum, da PiP (Hoto A Hoto). Abokin ciniki zai iya zaɓar kowane gwaji don samun mafi kyawun tasirin sa ido.
SG-BC035-9(13,19,25)T ana iya amfani da shi sosai a yawancin ayyukan sa ido na zafi, kamar zirga-zirgar hankali, tsaro na jama'a, masana'antar makamashi, tashar mai / iskar gas, tsarin ajiye motoci, rigakafin gobarar daji.
Bar Saƙonku