Siffar | Cikakkun bayanai |
---|---|
Ƙimar zafi | 256×192 |
Thermal Lens | 3.2mm athermalized ruwan tabarau |
Sensor Mai Ganuwa | 1/2.7" 5MP CMOS |
Ƙimar Ganuwa | 2592×1944 |
Distance IR | Har zuwa 30m |
Matsayin Kariya | IP67 |
Ƙayyadaddun bayanai | Cikakkun bayanai |
---|---|
Ƙarfi | DC12V± 25%, POE (802.3af) |
Yanayin Zazzabi | -20℃~550℃ |
Nauyi | Kimanin 800g |
Girma | Φ129mm×96mm |
Tsarin masana'anta na Savgood's SG-DC025-3T kyamarori masu infrared an kafa su cikin yanke-fasaha na gefe, yana tabbatar da daidaito mai girma da ingantaccen aiki. Yin amfani da ingantattun dabarun ƙirƙira microbolometer, waɗannan kyamarori suna fuskantar tsauraran matakan sarrafa inganci a kowane matakin samarwa. Haɗuwa da tsararrun jirgin sama mara sanyi na vanadium oxide yana ba da damar gano yanayin zafi mai girma. Dangane da binciken, amfani da irin waɗannan kayan yana tabbatar da aminci da daidaiton zafin jiki, yana mai da waɗannan kyamarori su zama mafita mai dogaro a cikin yanayi daban-daban.
Kyamarar Infrared kamar SG Misali, a cikin kula da masana'antu, waɗannan kyamarori suna da mahimmanci don bincika kayan aiki don hana zafi. Ayyukan tsaro suna amfana sosai yayin da suke ba da damar sa ido ko da a cikin ƙananan yanayi. Bugu da ƙari, aikace-aikacen su a cikin kiwon lafiya don lura da zafin jiki yana nuna iyawarsu. Nazarin ya kammala cewa haɗin gwiwar su yana haɓaka amincin aiki da inganci, yana jadada muhimmiyar rawar da suke takawa a cikin tsarin fasahar zamani.
Muna ba da cikakken goyon bayan tallace-tallace, gami da garanti - shekara ɗaya, taimakon fasaha na kan layi, da manufofin musanya masu sauƙi.
Savgood yana tabbatar da ingantacciyar marufi da jigilar kayayyaki ta ƙasa da ƙasa ta hanyar kafaffen haɗin gwiwar jigilar kayayyaki don isar da kyamarori na SG-DC025-3T a duk duniya yadda ya kamata.
Babu bayanin hoto don wannan samfurin
Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).
Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.
Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:
Lens |
Gane |
Gane |
Gane |
|||
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
|
3.2mm |
409m (1342ft) | 133m (436ft) | 102m (335ft) | 33m (108ft) | 51m (167ft) | 17m (56ft) |
SG-DC025-3T shine mafi arha cibiyar sadarwa dual bakan thermal IR dome camera.
Tsarin thermal shine 12um VOx 256 × 192, tare da ≤40mk NETD. Tsawon Focal shine 3.2mm tare da faɗin kusurwa 56° × 42.2°. Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1/2.8 ″ 5MP, tare da ruwan tabarau 4mm, 84° × 60.7° faɗin kusurwa. Ana iya amfani da shi a mafi yawan wurin tsaro na cikin gida na ɗan gajeren nesa.
Yana iya goyan bayan gano Wuta da aikin auna zafin jiki ta tsohuwa, kuma yana iya tallafawa aikin PoE.
SG-DC025-3T ana iya amfani da shi sosai a mafi yawan fage na cikin gida, kamar tashar mai / gas, filin ajiye motoci, ƙaramin aikin samarwa, gini mai hankali.
Babban fasali:
1. Tattalin Arziki EO & IR kamara
2. Mai yarda da NDAA
3. Mai dacewa da kowace software da NVR ta hanyar ONVIF
Bar Saƙonku