Siga | Ƙayyadaddun bayanai |
---|---|
Ƙimar zafi | 384×288 |
Zaɓuɓɓukan ruwan tabarau | 9.1mm, 13mm, 19mm, 25mm |
Hankalin SWIR | 900 nm zuwa 2500 nm |
Sensor Mai Ganuwa | 1/2.8" 5MP CMOS |
Ƙayyadaddun bayanai | Cikakkun bayanai |
---|---|
Sensor Hoto | 5MP CMOS |
Ƙaddamarwa | 2560×1920 |
Kyamarorin SWIR suna amfani da na'urori masu auna firikwensin InGaAs masu ci gaba waɗanda ke buƙatar ingantacciyar injiniya don amfani da hankalinsu a cikin bakan SWIR. Tsarin masana'antu ya haɗa da zaɓi na kayan aiki mai mahimmanci don tabbatar da inganci da aiki, da haɗin kai - fasahar firikwensin baki. Bincike ya nuna cewa ci gaba a fasahar firikwensin yana ba da gudummawa sosai don rage farashi da haɓaka aikin kamara. Wannan hadadden tsari yana haifar da kyamarar SWIR wanda ke ba da damar hoto na musamman ko da a cikin mahallin da ke tattare da ganuwa ta hanyar ma'auni na gargajiya.
Kyamarar SWIR suna da mahimmanci a aikace-aikacen da ke buƙatar ingantaccen hoto a cikin yanayi masu wahala. A cikin saitunan masana'antu, ana tura su don sarrafa inganci inda kyamarori na yau da kullun suka kasa gano lahani. A cikin lura da aikin gona, suna tantance lafiyar shuka ta hanyar lura da matakan danshi da bambanta tsakanin amfanin gona masu lafiya da damuwa. Sassan tsaro da sa ido suna amfana daga iyawarsu na ɗaukar cikakkun hotuna ta hazo da duhu, suna ba da ƙorafi a yanayin yanayin da ba a iya gani ba. Ƙwararren kyamarori na SWIR ya haɓaka zuwa nazarin halittu da kuma sa ido kan muhalli, yana mai da hankali kan fa'idarsu a yankuna daban-daban.
Mai sana'anta namu yana tabbatar da cikakken sabis na tallace-tallace, gami da ɗaukar hoto don lahani, goyan bayan fasaha don batutuwan haɗin kai, da sabuntawa na lokaci-lokaci don haɓaka aiki.
Marufi a hankali da daidaita kayan aiki wani ɓangare ne na alƙawarin mu na tabbatar da kyamarar SWIR ta isa gare ku cikin kyakkyawan yanayi. Muna ba da hanyoyin jigilar kayayyaki daban-daban don dacewa da lokacin ku da buƙatun kasafin kuɗi.
Babu bayanin hoto don wannan samfurin
Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).
Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.
Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:
Lens |
Gane |
Gane |
Gane |
|||
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
|
9.1mm ku |
1163m (3816ft) |
379m (1243ft) |
291m (955ft) |
95m (312ft) |
145m (476ft) |
47m (154ft) |
13mm ku |
1661m (5449ft) |
542m (1778ft) |
415m (1362ft) |
135m (443ft) |
208m (682ft) |
68m (223ft) |
19mm ku |
2428m (7966ft) |
792m (2598ft) |
607m (1991ft) |
198m (650ft) |
303m (994ft) |
99m (325ft) |
25mm ku |
3194m (10479 ft) |
1042m (3419 ft) |
799m (2621ft) |
260m (853ft) |
399m (1309ft) |
130m (427ft) |
SG - B035
Thermal core shine sabon ƙarni na 12um VOx 384 × 288 mai ganowa. Akwai nau'ikan Lens guda 4 don zaɓin zaɓi, wanda zai iya dacewa da sa ido daban-daban, daga 9mm tare da 379m (1243ft) zuwa 25mm tare da nisan gano ɗan adam 1042m (3419ft).
Dukansu suna iya tallafawa aikin auna zafin jiki ta tsohuwa, tare da - 20 ℃ ~ + 550 ℃ remperature kewayon, ± 2℃/± 2% daidaito. Yana iya tallafawa duniya, batu, layi, yanki da sauran ƙa'idodin auna zafin jiki don haɗa ƙararrawa. Hakanan yana goyan bayan fasalulluka masu wayo, kamar Tripwire, Ganewar shingen shinge, kutse, Abun da aka watsar.
Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1 / 2.8 ″ 5MP, tare da Lens 6mm & 12mm, don dacewa da kusurwar Lens daban-daban na kyamarar zafi.
Akwai nau'ikan rafi na bidiyo guda 3 don bi - bakan, thermal & bayyane tare da rafukan 2, bi - Haɗin hoton Spectrum, da PiP (Hoto A Hoto). Abokin ciniki zai iya zaɓar kowane gwaji don samun mafi kyawun tasirin sa ido.
SG-BC035-9(13,19,25)T ana iya amfani da shi sosai a yawancin ayyukan sa ido na zafi, kamar zirga-zirgar hankali, tsaro na jama'a, masana'antar makamashi, tashar mai / iskar gas, tsarin ajiye motoci, rigakafin gobarar daji.
Bar Saƙonku