Savgood Manufacturer Wuta Gane Kamara SG-BC065-25T

Kyamara Gane Wuta

yana haɗa hotuna masu zafi da bayyane don gano gobara da wuri, tabbatar da aminci a cikin masana'antu da mahallin birane.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

SigaCikakkun bayanai
Ƙimar zafi640×512
Ƙimar Ganuwa2560×1920
Rage Ma'aunin Zazzabi-20℃~550℃
Matsayin KariyaIP67

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

SiffarBayani
Zaɓuɓɓukan ruwan tabarau9.1mm / 13mm / 19mm / 25mm thermal ruwan tabarau
Ka'idojin Yanar GizoONVIF, HTTP, HTTPS, FTP, da dai sauransu.
Ƙararrawa / Abubuwan Ci gaba2/2 tashoshi

Tsarin Samfuran Samfura

The Savgood Manufacturer Wuta Gano Kamara SG - BC065-25T an samar da shi ta amfani da fasahar masana'antu na ci gaba, yana tabbatar da daidaito da aminci. Tsarin yana ƙunshe da ƙayyadaddun ƙirar firikwensin don haɓaka daidaiton hoton zafi. Matakan kula da inganci suna ba da garantin cewa kowace naúrar ta cika ƙaƙƙarfan ƙa'idodin aminci. Haɗuwa da yankan - Algorithms na AI sun dogara ne akan babban bincike da haɓakawa, haɓaka ƙarfin gano wuta. Ƙarshe daga takardu masu iko da yawa suna nuna cewa haɗar algorithms na koyon injin yana haɓaka ingantaccen tsarin gano wuta, yana mai da su ƙarin amsa da rage ƙararrawa na ƙarya.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

Savgood Manufacturer Wuta Gane Kamara SG-BC065-25T yana da dacewa don saituna daban-daban. Wuraren masana'antu suna amfana da ikon sa ido kan gobara - wuraren da ke da haɗari, yayin da abubuwan more rayuwa na birni ke amfani da kyamarori don ingantaccen tsaro a cikin mahalli na gari. Ayyukan sarrafa gandun daji sun ɗauki kyamarori masu gano wuta a matsayin kayan aiki masu mahimmanci a farkon gano gobarar daji, tare da rage lalacewar muhalli. Nazarin ya jaddada mahimmancin haɗa hoton zafi cikin tsarin gano wuta don inganta lokutan amsawa da hana manyan abubuwan da suka faru.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Mai ƙira yana ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace, gami da goyan bayan fasaha, zaɓuɓɓukan garanti, da tsare-tsaren kiyayewa waɗanda ke tabbatar da kyakkyawan aiki da gamsuwar abokin ciniki.

Sufuri na samfur

Amintattun marufi da amintattun abokan haɗin gwiwar dabaru suna tabbatar da isar da samfuran lafiya zuwa wurare daban-daban na duniya.

Amfanin Samfur

  • Advanced Hoto na thermal tare da babban ƙuduri don gano daidai.
  • Fasalolin Smart AI suna rage ƙararrawar ƙarya kuma suna haɓaka daidaiton ganowa.
  • Ƙaƙwalwar ƙira tare da kariya ta IP67 don yanayin muhalli daban-daban.

FAQ samfur

  1. Menene matsakaicin iyakar gano kyamarar zafi?Matsakaicin kewayon gano abubuwan hawa shine 38.3km kuma don gano ɗan adam shine 12.5km, yana ba da fa'idar sa ido.
  2. Za a iya haɗa kyamarar cikin tsarin tsaro na yanzu?Ee, yana goyan bayan ka'idar ONVIF da HTTP API don haɗin kai mara kyau tare da tsarin ɓangare na uku.
  3. Wadanne nau'ikan faɗakarwa ne kamara za ta iya aikawa?Ana iya aika faɗakarwa ta hanyar imel, SMS, ko sanarwar aikace-aikacen, tabbatar da saurin amsawa ga yuwuwar barazanar.

Zafafan batutuwan samfur

  • AI-Ganewar Wuta Mai Kore: Haɗin kai na AI ya canza fasalin gano wuta, yana sa tsarin ya zama mafi wayo kuma mafi inganci a ainihin ƙimar barazanar lokaci.
  • Hoto mai zafi a Yankunan Birane: Tare da haɓaka birane, hoton zafi yana aiki a matsayin kayan aiki mai mahimmanci a cikin abubuwan more rayuwa na birni don haɓaka aminci.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    9.1mm ku

    1163m (3816ft)

    379m (1243ft)

    291m (955ft)

    95m (312ft)

    145m (476ft)

    47m (154ft)

    13mm ku

    1661m (5449ft)

    542m (1778ft)

    415m (1362ft)

    135m (443ft)

    208m (682ft)

    68m (223ft)

    19mm ku

    2428m (7966ft)

    792m (2598ft)

    607m (1991ft)

    198m (650ft)

    303m (994ft)

    99m (325ft)

    25mm ku

    3194m (10479 ft)

    1042m (3419 ft)

    799m (2621ft)

    260m (853ft)

    399m (1309ft)

    130m (427ft)

    2121

    SG-BC065-9(13,19,25)T shine mafi tsada - EO IR thermal bullet IP kamara.

    Babban mahimmancin thermal shine sabon ƙarni na 12um VOx 640 × 512, wanda ke da mafi kyawun ingancin bidiyo da cikakkun bayanan bidiyo. Tare da algorithm interpolation hoto, rafin bidiyo na iya tallafawa 25/30fps @ SXGA(1280×1024), XVGA(1024×768). Akwai nau'ikan Lens guda 4 don zaɓi don dacewa da tsaro na nesa daban-daban, daga 9mm tare da 1163m (3816ft) zuwa 25mm tare da nisan gano abin hawa 3194m (10479ft).

    Yana iya goyan bayan aikin Gane Wuta da Ayyukan Auna Zazzabi ta tsohuwa, gargadin wuta ta hanyar hoto mai zafi zai iya hana hasara mai girma bayan yaduwar wuta.

    Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1 / 2.8 ″ 5MP, tare da 4mm, 6mm & 12mm Lens, don dacewa da kusurwar Lens na kyamarar zafi daban-daban. Yana goyan bayan. max 40m don nisan IR, don samun kyakkyawan aiki don hoton dare mai gani.

    Kamarar EO & IR na iya nunawa a sarari a cikin yanayi daban-daban kamar yanayin hazo, yanayin ruwan sama da duhu, wanda ke tabbatar da gano manufa kuma yana taimakawa tsarin tsaro don saka idanu akan maƙasudin maƙasudi a ainihin lokacin.

    DSP na kamara yana amfani da alamar hisilicon mara, wanda za'a iya amfani dashi a duk ayyukan NDAA COMPLIANT.

    SG-BC065-9(13,19,25)T ana iya amfani da shi sosai a mafi yawan tsarin tsaro na thermal, kamar zirga-zirgar hankali, birni mai aminci, tsaron jama'a, masana'antar makamashi, tashar mai/gas, rigakafin gobarar daji.

  • Bar Saƙonku