Module na thermal | 12μm, 384×288 ƙuduri, 9.1mm zuwa 25mm ruwan tabarau zažužžukan |
---|---|
Module Na gani | 1/2.8" 5MP CMOS, 6mm ko 12mm ruwan tabarau |
Cibiyar sadarwa | IPv4, HTTP, ONVIF |
Ƙarfi | DC12V, Po |
Matsayin Kariya | IP67 |
Yanayin Zazzabi | - 20 ℃ zuwa 550 ℃ |
---|---|
Filin Kallo | 28°×21° zuwa 10°×7.9° |
Daidaiton Zazzabi | ± 2 ℃ / 2% |
Ana kera kyamarorinmu na zafi ta amfani da fasaha da kayan fasaha na zamani. Tsare-tsaren jirgin sama mara sanyaya na Vanadium oxide sun zama tushen tsarin yanayin zafi, yana tabbatar da haɓakar hankali da daidaito. Kowace naúrar tana fuskantar ƙaƙƙarfan gwaji don tabbatar da ta cika ƙa'idodin ƙasashen duniya. Dabarun masana'antunmu na ci gaba suna ba mu damar samar da samfuran da suka yi fice a aikace-aikace daban-daban, daga tsaro zuwa amfani da masana'antu.
Kyamarar zafi ba makawa ne a masana'antu daban-daban, gami da tsaro, kashe gobara, da binciken gine-gine. A cikin tsaro, suna ba da ingantaccen gano masu kutse ko da a cikin duhu. Masu kashe gobara suna amfani da su don gano wuraren da ke cikin hayaki-cikakken mahalli, inganta aminci da yanke shawara. Masu sa ido na gine-gine suna amfani da waɗannan kyamarori don gano matsalolin rufewa da tarin danshi, suna ba da cikakken bayyani na amincin tsarin.
Muna ba da cikakken goyon bayan tallace-tallace ciki har da taimakon fasaha da garanti. Ƙungiyarmu ta sadaukarwa tana samuwa don magance kowace tambaya ko batutuwa, tabbatar da gamsuwar abokin ciniki da amincin samfur.
Ana jigilar samfuranmu a duniya tare da amintattun marufi don tabbatar da sun isa lafiya kuma cikin cikakkiyar yanayin aiki. Muna aiki tare da amintattun abokan aikin dabaru don sauƙaƙe isar da lokaci zuwa wurin ku.
Kyamarar mu ta thermal sun yi fice don babban ƙudurinsu, daidaitaccen iyawar ganowa, ingantaccen gini, da sauƙin haɗawa cikin tsarin da ake dasu. Suna ba da aikin da bai dace ba a wurare daban-daban.
A matsayin babban mai ba da kayayyaki, muna samar da kyamarori masu zafi waɗanda ke sake fasalta matakan tsaro. Fasahar fasahar mu ta yanayin zafi ta ci gaba tana tabbatar da gano kutsawa mara misaltuwa, koda a cikin yanayi mafi ƙalubale. Waɗannan kyamarori suna ba da ingantaccen sa ido, sadar da mahimman bayanai da ƙarfafa dabarun tsaro gabaɗaya.
Kyamarar zafi, kamar yadda mai samar da mu ya bayar, suna kawo sauyi a ƙoƙarin kashe gobara. Ta hanyar ba da damar gani ta hanyar hayaki da gano wurare masu zafi, waɗannan kyamarori suna haɓaka aminci da ingancin ayyukan kashe gobara sosai. Suna ba da izinin yanke shawara cikin gaggawa-ƙi da dabarun kashe gobara, rage haɗari da kare rayuka.
Kyamarar zafi sun zama kayan aiki masu mahimmanci a cikin binciken gini. Samfuran mu, a matsayin amintaccen maroki, gano al'amurran da suka shafi rufi da danshi, suna ba da cikakkun bayanai don inganta ingantaccen makamashi da amincin tsari. Suna ba da wata hanya mara cin zarafi da ke daidaita tsarin dubawa kuma yana goyan bayan tsare-tsare.
Ƙarfin mai samar da mu ya ƙara zuwa bayar da sabis na OEM & ODM, ƙyale abokan ciniki su keɓance kyamarori masu zafi bisa ga buƙatun su na musamman. Wannan sassauci yana haɓaka ingantaccen aiki na abokin ciniki, yana ba su damar biyan takamaiman buƙatun sa ido yadda ya kamata.
kyamarori masu zafi daga mai siyar da mu suna amfani da fasahar vanadium oxide na ci gaba, suna tabbatar da ingancin hoto da zafin zafi. Haɗin wannan fasaha ya haifar da na'urori masu dacewa da aminci, suna ba da bukatun masana'antu daban-daban tare da madaidaici.
Bayan tsaro, kyamarorin zafi na mai samar da mu suna samun aikace-aikace a fannin likitanci. Suna taimakawa wajen gano yanayin zafin jiki - yanayi masu alaƙa, suna ba da kayan aiki mara haɗari da aminci wanda ya dace da ayyukan kiwon lafiya na zamani.
Mai samar da mu yana samar da kyamarori masu zafi waɗanda ke haɗawa cikin sauƙi tare da tsarin tsaro na yanzu. Samar da ka'idoji kamar ONVIF, waɗannan na'urorin za a iya haɗa su ba tare da ɓata lokaci ba cikin saiti daban-daban, haɓaka amfanin su da ba da cikakkun hanyoyin sa ido.
Yin biyayya ga ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa, mai ba da kayan mu yana tabbatar da cewa an kera kyamarori masu zafi tare da daidaito da aminci. Wannan sadaukarwa ga inganci yana ba da garantin aikin samfur da dorewa, kiyaye amincin abokin ciniki da gamsuwa.
Ƙaƙƙarfan ƙira da ƙimar kariya ta IP67 sun sa kyamarorin thermal na mai samar da mu ya dace da yanayi mara kyau. Waɗannan kyamarori suna jure wa matsanancin zafi da yanayi mara kyau, suna ba da ingantaccen tallafi na sa ido a yanayi daban-daban na ƙalubale.
Mai samar da mu yana ba da kyamarori masu zafi waɗanda ke nuna yankan - fasaha mai ƙima wanda ke haɓaka ƙoƙarin sa ido. Tare da fasali kamar gano wuta, auna zafin jiki, da sa ido na bidiyo mai hankali, waɗannan kyamarori suna ba da cikakkiyar ɗaukar hoto da haɓaka sakamakon tsaro.
Babu bayanin hoto don wannan samfurin
Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).
Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.
Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:
Lens |
Gane |
Gane |
Gane |
|||
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
|
9.1mm ku |
1163m (3816ft) |
379m (1243ft) |
291m (955ft) |
95m (312ft) |
145m (476ft) |
47m (154ft) |
13mm ku |
1661m (5449ft) |
542m (1778ft) |
415m (1362ft) |
135m (443ft) |
208m (682ft) |
68m (223ft) |
19mm ku |
2428m (7966ft) |
792m (2598ft) |
607m (1991ft) |
198m (650ft) |
303m (994ft) |
99m (325ft) |
25mm ku |
3194m (10479 ft) |
1042m (3419 ft) |
799m (2621ft) |
260m (853ft) |
399m (1309ft) |
130m (427ft) |
SG - B035
Thermal core shine sabon ƙarni na 12um VOx 384 × 288 mai ganowa. Akwai nau'ikan Lens guda 4 don zaɓin zaɓi, wanda zai iya dacewa da sa ido daban-daban, daga 9mm tare da 379m (1243ft) zuwa 25mm tare da nisan gano ɗan adam 1042m (3419ft).
Dukansu suna iya tallafawa aikin auna zafin jiki ta tsohuwa, tare da - 20 ℃ ~ + 550 ℃ remperature kewayon, ± 2℃/± 2% daidaito. Yana iya tallafawa duniya, batu, layi, yanki da sauran ƙa'idodin auna zafin jiki don haɗa ƙararrawa. Hakanan yana goyan bayan fasalulluka masu wayo, kamar Tripwire, Ganewar shingen shinge, kutse, Abun da aka watsar.
Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1 / 2.8 ″ 5MP, tare da Lens 6mm & 12mm, don dacewa da kusurwar Lens na kyamarar zafi daban-daban.
Akwai nau'ikan rafi na bidiyo guda 3 don bi - bakan, thermal & bayyane tare da rafukan 2, bi - Haɗin hoton Spectrum, da PiP (Hoto A Hoto). Abokin ciniki zai iya zaɓar kowane gwaji don samun mafi kyawun tasirin sa ido.
SG-BC035-9(13,19,25)T ana iya amfani da shi sosai a yawancin ayyukan sa ido na zafi, kamar zirga-zirgar hankali, tsaro na jama'a, masana'antar makamashi, tashar mai / iskar gas, tsarin ajiye motoci, rigakafin gobarar daji.
Bar Saƙonku