Masana'antu - Darajojin EOIR PTZ Kamara SG - DC025

Eoir Ptz Kamara

Factory - Grade EOIR PTZ kyamarori SG - DC025 - 3T tare da firikwensin thermal 256 × 192, firikwensin CMOS 5MP, ruwan tabarau 4mm, da abubuwan gano ci gaba don tsaro da amfanin masana'antu.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayanin

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

Module na thermalƘayyadaddun bayanai
Nau'in ganowaVanadium Oxide mara sanyayawar Jirgin Jirgin Sama
Max. Ƙaddamarwa256×192
Pixel Pitch12 μm
Spectral Range8 ~ 14m
NETD≤40mk (@25°C, F#=1.0, 25Hz)
Tsawon Hankali3.2mm
Filin Kallo56°×42.2°
F Number1.1
IFOV3.75m ku
Launuka masu launiZaɓuɓɓukan launuka 18 kamar Whitehot, Blackhot, Iron, Bakan gizo.
Module Na ganiƘayyadaddun bayanai
Sensor Hoto1/2.7" 5MP CMOS
Ƙaddamarwa2592×1944
Tsawon Hankali4mm ku
Filin Kallo84°×60.7°
Ƙananan Haske0.0018Lux @ (F1.6, AGC ON), 0 Lux tare da IR
WDR120dB
Rana/DareAuto IR - CUT / Lantarki ICR
Rage Surutu3DNR
Distance IRHar zuwa 30m
Cibiyar sadarwaƘayyadaddun bayanai
Ka'idojiIPv4, HTTP, HTTPS, QoS, FTP, SMTP, UPnP, SNMP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP
APIONVIF, SDK
Duban Kai Tsaye na lokaci ɗayaHar zuwa tashoshi 8
Gudanar da Mai amfaniHar zuwa masu amfani 32, matakan 3: Mai gudanarwa, Mai aiki, Mai amfani
Mai Binciken Yanar GizoIE, goyan bayan Ingilishi, Sinanci
Bidiyo & AudioƘayyadaddun bayanai
Kallon Babban Rafi50Hz: 25fps (2592×1944, 2560×1440, 1920×1080) 60Hz: 30fps (2592×1944, 2560×1440, 1920×1080)
Thermal50Hz: 25fps (1280×960, 1024×768) 60Hz: 30fps (1280×960, 1024×768)
Kallon Sub Stream50Hz: 25fps (704×576, 352×288) 60Hz: 30fps (704×480, 352×240)
Thermal50Hz: 25fps (640×480, 256×192) 60Hz: 30fps (640×480, 256×192)
Matsi na BidiyoH.264/H.265
Matsi AudioG.711a/G.711u/AAC/PCM
Ma'aunin ZazzabiƘayyadaddun bayanai
Yanayin Zazzabi-20℃~550℃
Daidaiton Zazzabi± 2 ℃ / 2% tare da max. Daraja
Dokar ZazzabiTaimakawa duniya, batu, layi, yanki da sauran ƙa'idodin auna zafin jiki don haɗa ƙararrawa
Halayen WayayyeƘayyadaddun bayanai
Gane WutaTaimako
Smart RecordRikodin ƙararrawa, rikodin cire haɗin cibiyar sadarwa
Ƙararrawa mai wayoCire haɗin hanyar sadarwa, rikice-rikice na adiresoshin IP, kuskuren katin SD, shiga ba bisa ka'ida ba, faɗakarwa ƙonawa da sauran ganowa mara kyau zuwa ƙararrawar haɗin gwiwa.
Ganewar WayoTaimakawa Tripwire, kutse da sauran gano IVS
Muryar IntercomTaimako 2-hanyoyi murya intercom
Haɗin ƘararrawaRikodin bidiyo / Kama / imel / fitarwa na ƙararrawa / ƙararrawa mai ji da gani
InterfaceƘayyadaddun bayanai
Interface Interface1 RJ45, 10M/100M Self-Ethernet mai daidaitawa
Audio1 in, 1 waje
Ƙararrawa A1-ch abubuwan shiga (DC0-5V)
Ƙararrawa Daga1-ch relay fitarwa (Buɗe na al'ada)
AdanaTaimakawa katin Micro SD (har zuwa 256G)
Sake saitiTaimako
Saukewa: RS4851, goyon bayan Pelco - D yarjejeniya
GabaɗayaƘayyadaddun bayanai
Yanayin Aiki / Humidity- 40 ℃ ~ 70 ℃, 95% RH
Matsayin KariyaIP67
ƘarfiDC12V± 25%, POE (802.3af)
Amfanin WutaMax. 10W
GirmaΦ129mm×96mm
NauyiKimanin 800g

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

Tsarin Samfuran Samfura

EOIR PTZ kyamarori, irin su SG - DC025 - 3T, suna aiwatar da tsarin masana'antu mai mahimmanci wanda ke tabbatar da inganci da aminci. Bisa ga takardu masu iko, tsarin ya ƙunshi matakai masu mahimmanci da yawa:

  1. Zaɓin Sensor:Zaɓin na'urori masu auna firikwensin EO da IR yana da mahimmanci. Vanadium oxide uncooled focal arrays da high - CMOS na'urori masu auna firikwensin an zaɓi don aikinsu da dorewa.
  2. Majalisar:Injin madaidaici yana daidaitawa da haɗa abubuwan EO, IR, da PTZ cikin tsarin haɗin kai. Wannan matakin yana buƙatar babban daidaito don tabbatar da ingantaccen aiki.
  3. Gwaji:Ana gudanar da cikakken gwaji don tabbatar da aikin kyamara a yanayi daban-daban, gami da matsananciyar zafi, zafi, da damuwa na inji. Wannan yana tabbatar da amincin kyamarar a wurare daban-daban.
  4. Daidaitawa:Ana amfani da ingantattun dabarun daidaitawa don daidaita tashoshi na gani da na thermal, yana tabbatar da daidaito mai girma a cikin haɗin hoto da ma'aunin zafi.

A ƙarshe, tsarin kera kyamarori na EOIR PTZ yana da rikitarwa kuma ya ƙunshi jerin ingantattun matakai don tabbatar da cewa samfurin ƙarshe ya cika ƙaƙƙarfan ƙa'idodin inganci.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

EOIR PTZ kyamarori kamar SG - DC025

  1. Sa ido:Kyamara biyu - bakan suna da kyau don sa ido 24/7 a cikin muhimman ababen more rayuwa, sansanonin soja, da aikace-aikacen kare lafiyar jama'a. Na'urar firikwensin zafi da na gani suna ba da cikakkiyar ɗaukar hoto a duk yanayin haske.
  2. Bincika da Ceto:Ƙarfin hoto na zafi yana sa waɗannan kyamarori suna da kima wajen gano mutane a cikin ƙananan yanayin gani, kamar lokacin dare ko a yanayin bala'i kamar rushewar gini ko binciken daji.
  3. Kula da Muhalli:EOIR PTZ kyamarori suna taimakawa wajen bin diddigin namun daji, lura da yanayin gandun daji, da kuma lura da ayyukan ruwa. Suna da mahimmanci ga masu bincike da masu kiyayewa a cikin tattara bayanai game da halayyar dabba da canjin yanayi.

A taƙaice, waɗannan kyamarori suna da mahimmanci wajen haɓaka wayar da kan al'amura da ingancin aiki a fagage daban-daban.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

  • Garanti na masana'anta na shekara 1 wanda ke rufe lahani na masana'antu
  • 24/7 goyon bayan fasaha
  • Gyara matsala mai nisa da sabunta firmware
  • Sabis na maye gurbin raka'a mara kyau a cikin lokacin garanti
  • Tsare-tsaren garanti na zaɓi na zaɓi

Sufuri na samfur

  • Amintaccen marufi don hana lalacewa yayin tafiya
  • Ana samun jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa tare da sa ido
  • Yarda da ƙa'idodin jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa
  • Lokacin isarwa bisa manufa da hanyar jigilar kaya

Amfanin Samfur

  • Babban - ƙudurin zafi da na'urori masu auna gani don cikakkiyar wayewar yanayi
  • Babban aikin PTZ don fa'ida - ɗaukar hoto da cikakken sa ido
  • Ƙirar ƙira tare da ƙimar IP67 don aiki mai tsauri
  • Yana goyan bayan ayyukan sa ido na bidiyo mai hankali (IVS) don ingantaccen tsaro
  • Haɗin kai mai sauƙi tare da tsarin da ake da su ta hanyar ONVIF da HTTP API

FAQ samfur

  • Q1: Menene kyamarori na EOIR PTZ?
    A1: EOIR PTZ kyamarori sun haɗu da lantarki Ana amfani da su sosai a cikin tsaro, soja, da aikace-aikacen masana'antu.
  • Q2: Menene babban bambanci tsakanin EO da na'urori masu auna firikwensin IR?
    A2: EO na'urori masu auna firikwensin suna ɗaukar hotuna masu haske masu kama da kyamarori na yau da kullun, suna ba da manyan hotuna masu launi. Na'urori masu auna firikwensin IR suna gano hasken zafi da abubuwa ke fitarwa, suna ba da damar ganuwa a babu - haske ko ƙasa - yanayin haske.
  • Q3: Ta yaya SG - DC025 - 3T kamara ke tallafawa ma'aunin zafin jiki?
    A3: Kyamara ta SG - DC025 Yana ba da ingantaccen karatun zafin jiki tsakanin kewayon - 20 ℃ zuwa 550 ℃ tare da madaidaicin ± 2℃ ko ± 2%.
  • Q4: Menene damar sadarwar SG - DC025 - 3T?
    A4: SG-DC025-3T na goyan bayan ka'idojin cibiyar sadarwa daban-daban ciki har da HTTP, HTTPS, FTP, da RTSP, da sauransu. Hakanan yana goyan bayan ma'auni na ONVIF don sauƙaƙe haɗin kai tare da tsarin ɓangare na uku da har zuwa ra'ayoyi 8 na lokaci guda.
  • Q5: Shin kamara na iya yin aiki a cikin yanayi mara kyau?
    A5: Ee, SG - DC025 - 3T an tsara shi don aiki a cikin matsanancin yanayi tare da kewayon zafin aiki na - 40 ℃ zuwa 70 ℃ da matakin kariya na IP67, yana sa ya dace da amfani a cikin yanayi mara kyau.
  • Q6: Menene wayayyun fasali na SG - DC025 - 3T?
    A6: SG-DC025-3T ya zo da fasali masu wayo da suka haɗa da gano wuta, tripwire, da gano kutse. Hakanan yana goyan bayan ayyukan sa ido na bidiyo mai hankali da ƙararrawa masu wayo don ingantaccen tsaro.
  • Q7: Wadanne nau'ikan samar da wutar lantarki ne SG - DC025 - 3T ke tallafawa?
    A7: SG - DC025 - 3T yana goyan bayan DC12V± 25% samar da wutar lantarki da Power over Ethernet (PoE), yana ba da zaɓuɓɓukan shigarwa masu sassauƙa dangane da buƙatun kayan aikin ku.
  • Q8: Ta yaya zan haɗa SG-DC025-3T tare da tsarin tsaro na?
    A8: SG - DC025-3T yana goyan bayan ka'idar ONVIF da HTTP API, yana sauƙaƙa haɗawa tare da tsarin tsaro na yanzu. Kuna iya amfani da daidaitattun kayan aikin sadarwar yanar gizo da software don haɗin kai mara nauyi.
  • Q9: Menene zaɓuɓɓukan ajiya da ake da su?
    A9: SG - DC025 Hakanan yana goyan bayan rikodin ƙararrawa da rikodin cire haɗin yanar gizo don tabbatar da amincin bayanai.
  • Q10: Ta yaya zan iya shiga kamara daga nesa?
    A10: Kuna iya samun dama ga SG-DC025-3T daga nesa ta masu binciken gidan yanar gizo kamar Internet Explorer ko ta hanyar software mai dacewa da ke goyan bayan ka'idojin ONVIF. Wannan yana ba da damar saka idanu na gaske da sarrafa na'urori.

Zafafan batutuwan samfur

  • Sharhi 1:Factory-sa EOIR PTZ kyamarori kamar SG-DC025-3T wasa ne-mai sauya masana'antar sa ido. Iyawar su na hoto biyu Na yi amfani da su a cikin ayyukan masana'antu da yawa kuma sun ci gaba da ba da kyakkyawan aiki.
  • Sharhi 2:Matsayin IP67 na kyamarar SG - DC025 Ƙarfin hoton zafinsa yana da amfani musamman don sa ido na dare.
  • Sharhi 3:Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na SG-DC025-3T shine ci-gaba na ayyukan PTZ. Wannan yana ba da damar yin cikakken sa ido da faɗin - yanki, yana mai da shi manufa don manyan ayyukan tsaro. Haɗin kai tare da tsarin da ake da su ta hanyar ONVIF da HTTP API shima mara kyau.
  • Sharhi 4:An burge ni musamman da fasahar sa ido na bidiyo na SG-DC025-3T. Ƙarfin kyamara don gano wuta da auna yanayin zafi daidai yana da amfani ga masana'antu da aikace-aikacen aminci.
  • Sharhi 5:SG-DC025-3T yana ba da kyakkyawar damar cibiyar sadarwa, tana goyan bayan ka'idoji da yawa da ra'ayoyin rayuwa lokaci guda. Wannan yana sauƙaƙa haɗawa cikin mahaɗar mahallin cibiyar sadarwa da sarrafa kyamarori da yawa yadda ya kamata.
  • Sharhi 6:Ayyukan sauti na hanya biyu na SG Wannan fasalin yana da amfani musamman a cikin yanayin gaggawa kuma yana haɓaka wayar da kan al'amura gabaɗaya.
  • Sharhi 7:Factory-sa EOIR PTZ kyamarori kamar SG-DC025-3T kayan aiki ne masu mahimmanci don sa ido na zamani. Ƙirarsu mai ƙaƙƙarfan ƙira, haɗe tare da ci-gaba na iya ɗaukar hoto, ya sa su zaɓe masu dogara don aikace-aikace daban-daban, daga soja zuwa kula da muhalli.
  • Sharhi 8:Taimakon SG-DC025-3T don ganowa da gano kutse yana da matukar fa'ida ga ayyukan tsaro. Waɗannan fasalulluka suna taimakawa farkon gano ayyukan mara izini, suna haɓaka yanayin tsaro gabaɗaya.
  • Sharhi 9:Zaɓuɓɓukan ajiya da SG Siffar rikodin ƙararrawa yana da amfani musamman don ɗaukar abubuwa masu mahimmanci.
  • Sharhi 10:Ingancin masana'anta na SG-DC025-3T yana bayyana a cikin aikin sa da dorewa. Ƙarfin kyamarar yin aiki a cikin matsanancin yanayin zafi da ƙimar sa ta IP67 ya sa ya zama abin dogaro ga mahalli masu ƙalubale.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    3.2mm

    409m (1342ft) 133m (436ft) 102m (335ft) 33m (108ft) 51m (167ft) 17m (56ft)

    D-SG-DC025-3T

    SG-DC025-3T shine mafi arha cibiyar sadarwa dual bakan thermal IR dome camera.

    Tsarin thermal shine 12um VOx 256 × 192, tare da ≤40mk NETD. Tsawon Focal shine 3.2mm tare da faɗin kusurwa 56° × 42.2°. Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1/2.8 ″ 5MP, tare da ruwan tabarau 4mm, 84° × 60.7° faɗin kusurwa. Ana iya amfani da shi a mafi yawan wurin tsaro na cikin gida na ɗan gajeren nesa.

    Yana iya goyan bayan gano Wuta da aikin auna zafin jiki ta tsohuwa, kuma yana iya tallafawa aikin PoE.

    SG-DC025-3T ana iya amfani da shi sosai a mafi yawan fage na cikin gida, kamar tashar mai, tashar gas, filin ajiye motoci, ƙaramin aikin samarwa, gini mai hankali.

    Babban fasali:

    1. Tattalin Arziki EO & IR kamara

    2. Mai yarda da NDAA

    3. Mai dacewa da kowace software da NVR ta hanyar ONVIF

  • Bar Saƙonku