Lambar Samfura | Saukewa: SG-PTZ4035N-3T75 |
---|---|
Module na thermal | 12μm, 384×288, VOx, Auto Focus |
Module Mai Ganuwa | 1/1.8" 4MP CMOS, 6 ~ 210mm, 35x zuƙowa na gani |
Kariya | IP66, TVS 6000V Kariyar Walƙiya |
Tushen wutan lantarki | AC24V |
Ƙaddamarwa | 2560x1440 |
---|---|
Min. Haske | Launi: 0.004Lux, B/W: 0.0004Lux |
WDR | Taimako |
Interface Interface | RJ45, 10M/100M |
Girma | 250mm × 472mm × 360mm |
Dangane da tushe masu iko, tsarin kera na Biyu Spectrum IP Camera ya ƙunshi matakai masu mahimmanci da yawa. Da farko, ana zaɓar kayan inganci kuma ana yin gwajin inganci. Ana haɗa na'urori masu zafi da bayyane ta hanyar amfani da fasaha na ci gaba don tabbatar da haɗakar bayanai mara kyau. Tsarin haɗuwa yana amfani da ingantacciyar injiniya don daidaita abubuwan gani daidai. Tsare-tsare hanyoyin gwaji suna tabbatar da aiki da dorewar kowace naúrar. A ƙarshe, masana'antar tana tabbatar da bin ka'idodin ƙasashen duniya don kayan aikin sa ido, samar da ingantaccen ingantaccen tsarin sa ido.
Dual Spectrum IP kyamarori suna da yanayi daban-daban na aikace-aikacen kamar yadda aka bayyana a cikin takardu masu iko daban-daban. Ana amfani da su sosai a cikin tsaro da tilasta doka don haɓaka ganowa da ganewa. A cikin saitunan masana'antu, waɗannan kyamarori suna sa ido kan injuna don zafi fiye da kima, tabbatar da aminci da ingantaccen aiki. Hakanan suna da mahimmanci a cikin sarrafa zirga-zirga, suna ba da cikakkun hotuna a duk yanayin yanayi. A cikin soja da tsaro na iyakoki, suna ba da wayar da kai game da yanayin. Gabaɗaya, waɗannan kyamarori suna da yawa, suna ba da haske mai mahimmanci ba tare da la'akari da ƙalubalen muhalli ba.
Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace ciki har da garanti na shekaru 2, goyan bayan fasaha, da sabunta software. Ƙungiyoyin sabis na abokin ciniki na sadaukarwa yana samuwa 24/7 don magance kowace tambaya ko matsala.
An tattara kyamarori a cikin amintaccen don hana lalacewa yayin tafiya. Muna haɗin gwiwa tare da amintattun masu samar da kayan aiki don tabbatar da isar da lokaci da aminci zuwa wurare daban-daban na duniya.
Babu bayanin hoto don wannan samfurin
Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).
Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.
Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:
Lens |
Gane |
Gane |
Gane |
|||
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
Motoci |
Mutum |
|
25mm ku |
3194m (10479 ft) | 1042m (3419 ft) | 799m (2621ft) | 260m (853ft) | 399m (1309ft) | 130m (427ft) |
75mm ku |
9583m (31440ft) | 3125m (10253ft) | 2396m (7861ft) | 781m (2562 ft) | 1198m (3930ft) | 391m (1283ft) |
SG-PTZ4035N-3T75(2575) shine Gano Tsakanin Range Hybrid PTZ kyamara.
Tsarin thermal yana amfani da 12um VOx 384 × 288 core, tare da 75mm & 25 ~ 75mm Lens motor,. Idan kuna buƙatar canji zuwa 640*512 ko mafi girman kyamarar thermal ƙuduri, yana kuma samuwa, muna canza canjin kamara a ciki.
Kyamarar da ake gani ita ce 6 ~ 210mm 35x tsayin zuƙowa na gani. Idan buƙatar amfani da 2MP 35x ko 2MP 30x zuƙowa, za mu iya canza tsarin kamara a ciki ma.
Pan-tilt yana amfani da nau'in mota mai sauri (max. 100 ° / s, karkatar max. 60 ° / s), tare da ± 0.02 ° saiti daidai.
SG-PTZ4035N-3T75(2575) ana amfani da shi sosai a yawancin ayyukan sa ido na tsakiya, kamar zirga-zirgar hankali, tsaron jama'a, birni mai aminci, rigakafin gobarar daji.
Za mu iya yin nau'ikan kyamarar PTZ daban-daban, dangane da wannan shinge, pls duba layin kamara kamar ƙasa:
Kamarar zafi (girman iri ɗaya ko ƙarami fiye da ruwan tabarau 25 ~ 75mm)
Bar Saƙonku