EO & IR PTZ Kamara Manufacturer | SG-BC065-9(13,19,25)T

Eo&Ir Ptz Kamara

Mai ƙera madaidaicin EO & IR PTZ kyamarori tare da kayan zafi da bayyane. Mafi dacewa don aikace-aikace iri-iri daga tsaro zuwa lura da namun daji.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

Lambar SamfuraSG-BC065-9T / SG-BC065-13T / SG-BC065-19T / SG-BC065-25T
Module na thermalVanadium Oxide mara sanyayawar Jirgin Jirgin Sama
Ƙaddamarwa640×512
Pixel Pitch12 μm
Spectral Range8 ~ 14m
NETD≤40mk (@25°C, F#=1.0, 25Hz)
Tsawon Hankali9.1mm / 13mm / 19mm / 25mm
Filin Kallo48°×38°/33°×26°/22°×18°/ 17°×14°
IFOV1.32mrad / 0.92mrad / 0.63mrad / 0.48mrad
Module Mai Ganuwa1/2.8" 5MP CMOS
Ƙaddamarwa2560×1920
Tsawon Hankali4mm / 6mm / 6mm / 12mm
Filin Kallo65°×50°/46°×35°/46°×35°/ 24°×18°
Ƙananan Haske0.005Lux @ (F1.2, AGC ON), 0 Lux tare da IR
WDR120dB
Distance IRHar zuwa 40m
Ka'idojin Yanar GizoIPv4, HTTP, HTTPS, QoS, FTP, SMTP, UPnP, SNMP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP
APIsONVIF, SDK
Kallon Babban Rafi50Hz: 25fps / 60Hz: 30fps (2560×1920, 2560×1440, 1920×1080, 1280×720)
Main Stream Thermal50Hz: 25fps / 60Hz: 30fps (1280×1024, 1024×768)

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

Yanayin Zazzabi-20 ℃ ~ 550 ℃
Daidaiton Zazzabi± 2 ℃ / 2% tare da max. Daraja
Halayen WayayyeGanewar Wuta, Rikodin Waya, Ƙararrawa mai hankali, Gano IVS
Muryar IntercomGoyan bayan intercom murya na hanyoyi biyu
AdanaTaimakawa katin Micro SD (har zuwa 256G)
Matsayin KariyaIP67
ƘarfiDC12V± 25%, POE (802.3at)
Amfanin WutaMax. 8W
Girma319.5mm × 121.5mm × 103.6mm
NauyiKimanin 1.8kg

Tsarin Samfuran Samfura

Dangane da takaddun izini, tsarin kera na kyamarorin EO & IR PTZ ya ƙunshi matakai da yawa waɗanda suka haɗa da ƙira, samar da kayan aikin, taro, da gwaji mai ƙarfi. Da farko, ana amfani da ƙwararrun ƙira na ƙira don ƙirƙirar ƙirƙira dalla-dalla na tsarin kamara. Da zarar an gama ƙira, ana samun abubuwan haɓaka masu inganci. Taro ya haɗa da daidaitaccen haɗin kai na bayyane da na'urori masu zafi, hanyoyin PTZ, da hanyoyin haɗin kai. Kula da ingancin ya ƙunshi gwaji mai yawa a ƙarƙashin yanayi daban-daban don tabbatar da aminci da aiki. Tsarin ya ƙare tare da daidaitawa da dubawa na ƙarshe don saduwa da ƙa'idodin ƙasashen duniya.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

Majiyoyin izini suna ba da haske game da fa'idodin aikace-aikacen don kyamarar EO & IR PTZ. A cikin soja da tsaro, ana amfani da su don tsaron kan iyaka, kariyar kadara, da ayyukan dabara, suna ba da babban ƙuduri da hoto mai zafi don sanin halin da ake ciki. Hukumomin tilasta bin doka suna amfani da waɗannan kyamarori don sa ido kan taron jama'a, tsaro na kewaye, da martani na dabara. A cikin saka idanu na masana'antu, kamar mai da iskar gas, waɗannan kyamarori suna taimakawa wajen kallon mahimman abubuwan more rayuwa da gano kayan aikin zafi ko ɗigo. Masu binciken namun daji suna amfani da su don lura da dabbobi ba tare da ɓata mazauninsu ba, suna ba da damar damar IR don nazarin nau'ikan dare. Ƙungiyoyin bincike da ceto suna tura kyamarorin EO & IR PTZ don gano mutanen da suka ɓace a cikin mahalli masu wahala.

Samfurin Bayan-Sabis Sabis

Sabis ɗinmu na bayan-tallace ya haɗa da cikakken garanti, goyon bayan abokin ciniki 24/7, da sabunta software kyauta. Muna ba da matsala mai nisa kuma, idan ya cancanta, sabis na kan yanar gizo don tabbatar da ƙarancin lokaci. Ana samun sassan sauyawa da na'urorin haɗi don tsawaita rayuwar kyamarorinku na EO & IR PTZ.

Sufuri na samfur

Muna tabbatar da aminci da ingantaccen sufuri na kyamarorinku na EO & IR PTZ ta amfani da amintattun marufi da amintattun sabis na jigilar kaya. Kowace kamara tana kunshe ne don hana lalacewa yayin jigilar kaya, kuma ana ba da bayanin bin diddigi don sabuntawa na ainihin lokacin kan jigilar kaya.

Amfanin Samfur

Namu EO & IR PTZ kyamarori suna ba da haɓaka maras misaltuwa tare da hoton bakan-biyu, aikin PTZ, da manyan na'urori masu auna firikwensin. Sun dace da aikace-aikace daban-daban daga tsaro zuwa saka idanu na masana'antu. Waɗannan kyamarori suna ba da cikakkiyar ɗaukar hoto, rage buƙatar raka'a da yawa da yanke farashin gabaɗaya.

FAQ samfur

  • Menene EO & IR PTZ Kamara?

    EO & IR PTZ kyamarori sune na'urori masu ɗaukar hoto na ci gaba waɗanda ke haɗa fasahar Electro-Optical da Infrared tare da ayyukan Pan-Tilt-Zoom. Ana amfani da su don m, high-madaidaicin sa ido da kuma sa idanu.

  • Me yasa EO & IR PTZ Kyamarar ta zama m?

    Haɗin EO (hasken bayyane) da IR (thermal) hoto yana ba da damar waɗannan kyamarori suyi aiki a cikin yanayin haske daban-daban, suna ba da cikakkun hotuna dare ko rana.

  • Ta yaya waɗannan kyamarori ke da fa'ida a aikace-aikacen soja?

    Ana amfani da kyamarori na EO & IR PTZ a cikin soja don tsaron kan iyaka, kariyar kadara, da kuma ayyukan dabara saboda babban ƙuduri da ƙarfin hoto na thermal.

  • Wadanne masana'antu zasu iya amfana daga kyamarori na EO & IR PTZ?

    Masana'antu kamar mai da iskar gas, masana'antu, da masana'antar wutar lantarki suna amfani da waɗannan kyamarori don sa ido kan mahimman abubuwan more rayuwa, gano kayan aikin zafi, da gano ɗigogi.

  • Za a iya amfani da kyamarori na EO & IR PTZ don kallon namun daji?

    Haka ne, masu bincike suna amfani da waɗannan kyamarori don lura da halayen dabba ba tare da damun mazauninsu ba, musamman ma masu amfani ga nazarin nau'in dare.

  • Wadanne fasalolin wayo ne waɗannan kyamarori ke tallafawa?

    Waɗannan kyamarori suna tallafawa fasalulluka kamar gano wuta, rikodin wayo, ƙararrawa mai kaifin hankali, da gano IVS, haɓaka tasirin su a aikace-aikace daban-daban.

  • Ta yaya haɗin PTZ ke haɓaka aikin kyamara?

    Ƙarfin PTZ yana ba da damar kyamara ta rufe manyan wurare, samar da cikakkiyar ɗaukar hoto tare da madaidaicin madaidaici, don haka rage yawan kyamarori da ake bukata.

  • Menene mahimmancin hoton bakan-biyu?

    Hoton bakan-biyu ya haɗu da damar EO da IR, yana ba da juzu'i a kusan kowane yanayi, ko hasken rana ne mai haske ko duhu gabaɗaya.

  • Yaya ake kula da waɗannan kyamarori?

    Kulawa na yau da kullun, irin su ruwan tabarau mai tsaftacewa da sabunta software, yana tabbatar da aminci da tsawon rayuwar kyamarori na EO & IR PTZ. Ana iya buƙatar horo na musamman don tsarin hadaddun.

  • Shin waɗannan kyamarori sun dace da tsarin ɓangare na uku?

    Ee, kyamarorinmu na EO & IR PTZ suna goyan bayan ka'idar ONVIF da HTTP API, suna sauƙaƙe haɗin kai tare da tsarin ɓangare na uku.

Zafafan batutuwan samfur

  • Me yasa Hoto Dual-Spectrum ke da mahimmanci a cikin Sa ido na zamani

    Hoton bakan-biyu, haɗa fasahar EO da IR, yana haɓaka ingantaccen sa ido sosai. EO yana ba da bayanan gani mai ƙima, yayin da IR yana ba da hoto mai mahimmanci na thermal, mai mahimmanci ga yanayin dare da ƙarancin gani. Wannan haɗin gwiwar yana tabbatar da cikakkiyar fahimtar halin da ake ciki. A matsayin babban mai kera kyamarori na EO & IR PTZ, muna ba da mafita waɗanda suka yi fice a cikin yanayi daban-daban, daga soja zuwa saka idanu na masana'antu. Ƙarfin bakan-biyu yana rage buƙatar tsarin da yawa, don haka rage farashin yayin haɓaka aiki.

  • Yadda Ayyukan PTZ ke Haɓaka Rufin Sa ido

    Abubuwan iyawar Pan-Tilt-Zoom (PTZ) suna ba da damar kamara guda ɗaya don saka idanu da ɗimbin wurare, rage adadin raka'a da ake buƙata. Aikin kwanon rufi yana rufe motsi a kwance, karkata don a tsaye, da zuƙowa don mai da hankali kan abubuwa masu nisa. Wannan yana ba da cikakken ɗaukar hoto da cikakken hoto. A matsayin masana'anta ƙwararrun kyamarori na EO & IR PTZ, samfuranmu suna ba da wannan aikin, yana sa su dace don manyan aikace-aikace kamar tsaro kan iyaka, saka idanu na masana'antu, da lura da namun daji. PTZ yana tabbatar da cewa wurare masu mahimmanci koyaushe suna cikin sa ido.

  • Muhimmancin Dogaran Sa ido a cikin Saitunan Masana'antu

    A cikin masana'antu kamar mai da gas da masana'antu, ci gaba da sa ido yana da mahimmanci don aminci da ingantaccen aiki. EO & IR PTZ kyamarori daga masana'anta amintacce suna ba da damar hoto na gani da na zafi, masu amfani don gano lalacewar kayan aiki ko leaks. Ayyukan aiki na nesa suna ba da damar yin gyare-gyare na ainihin lokaci da sa ido, tabbatar da cewa an gano abubuwan da za su iya yiwuwa kuma an magance su cikin gaggawa. Wannan ci gaba na sa ido yana rage raguwar lokaci kuma yana haɓaka amincin wurin aiki, yana mai da shi kadara mai mahimmanci.

  • Amfani da kyamarori na EO & IR PTZ don Kiyaye namun daji

    EO & IR PTZ kyamarori suna ba da fa'idodi mara misaltuwa don kiyaye namun daji. Ƙarfin infrared yana ba da izini don kula da nau'in nau'in dare ba tare da damuwa da mazauninsu ba. A matsayin babban masana'anta, kyamarorinmu suna ba da hoto mai inganci da bayanan zafi, masu mahimmanci don nazarin halayen dabba. Masu bincike na iya bin diddigin motsi da lura da mu'amala daga nesa, rage tsangwama na ɗan adam. Wannan fasaha tana da matukar amfani ga ƙoƙarin kiyayewa, tana ba da haske wanda ke ba da gudummawa ga kariyar nau'ikan nau'ikan iri daban-daban.

  • Haɓaka Ƙarfin Ƙarfafa Doka tare da EO & IR PTZ Camera

    EO & IR PTZ kyamarori sune kayan aiki masu mahimmanci don tilasta doka. Hoton su na bakan-biyu yana ba da mahimman bayanan sa ido dare da rana. Ƙarfin PTZ yana ba da izinin bin diddigin lokaci-lokaci da saka idanu kan manyan yankuna, mahimmanci don sarrafa taron jama'a da tsaro kewaye. A matsayinmu na masana'anta, muna tabbatar da kyamarorinmu sun cika ƙaƙƙarfan buƙatun tilasta bin doka, suna ba da fasali kamar ƙararrawa masu wayo da rikodin bidiyo. Waɗannan ayyukan suna haɓaka wayar da kan al'amura da ingancin aiki, suna sa kyamarorinmu suna da mahimmanci ga aikin ɗan sanda na zamani.

  • Bincika da Ceto: Matsayin EO & IR PTZ Kamara

    A cikin ayyukan nema da ceto, kowane daƙiƙa yana da ƙima. EO & IR PTZ kyamarori suna ba da tallafi mai mahimmanci ta hanyar ba da hotunan bakan-biyu don ayyukan dare da rana. Ayyukan su na PTZ yana tabbatar da cewa an rufe manyan yankuna da kyau. A matsayin masana'anta, kyamarorinmu an ƙera su ne don dogaro a cikin yanayi masu wahala, suna taimakawa gano mutanen da suka ɓace a cikin dazuzzukan dazuzzuka ko ƙasa mai tsaunuka. Wannan fasaha tana haɓaka ƙimar nasarar ayyukan bincike da ceto sosai, tana ba da mahimman bayanai don shiga tsakani akan lokaci.

  • Ma'aunin Zazzabi da Ganewar Wuta a cikin EO & IR PTZ kyamarori

    EO & IR PTZ kyamarori sanye take da ma'aunin zafin jiki da fasalin gano wuta suna da amfani ga aikace-aikacen masana'antu da kasuwanci. Wadannan ayyuka na taimakawa wajen gano kayan aikin zafi da yuwuwar hadurran wuta, suna ba da damar ɗaukar matakan kariya cikin gaggawa. A matsayin babban masana'anta, muna tabbatar da kyamarorinmu suna ba da waɗannan abubuwan ci gaba, suna ba da gudummawa ga mafi aminci yanayin aiki. Ta hanyar haɗa waɗannan damar, kyamarorinmu suna ba da cikakkun hanyoyin sa ido, tabbatar da kariyar kadara da ingantaccen aiki.

  • EO & IR PTZ kyamarori a cikin Dabarun Ayyukan Soja

    A cikin ayyukan soja na dabara, wayar da kan halin da ake ciki yana da mahimmanci. EO & IR PTZ kyamarori suna ba da babban ƙuduri na gani da bayanan zafi, yana tabbatar da cikakken sa ido a cikin yanayi daban-daban. Ayyukan su na PTZ sun ƙunshi wurare masu yawa, masu mahimmanci don tsaron iyaka da kariyar kadara. A matsayin masana'anta, muna ƙirƙira kyamarorinmu don saduwa da ƙaƙƙarfan buƙatun aikace-aikacen soja, suna ba da aminci da aiki mara misaltuwa. Waɗannan kyamarori suna taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka ingantaccen aiki da yanke shawara a fagen.

  • Kulawa na lokaci-lokaci tare da EO & IR PTZ kyamarori

    Ƙarfin sa ido na ainihi na kyamarorin EO & IR PTZ suna da mahimmanci ga aikace-aikace daban-daban. Daga tilasta bin doka zuwa saitunan masana'antu, waɗannan kyamarori suna ba da bayanai nan take, masu mahimmanci don yanke shawara akan lokaci. A matsayinmu na masana'anta, muna tabbatar da kyamarorinmu suna ba da yawo na gaske mara kyau da aiki mai nisa. Wannan yana bawa masu aiki damar yin gyare-gyare nan take da kuma saka idanu masu mahimmancin wurare akai-akai. Kyamarorin mu suna haɓaka ingantaccen aiki da wayar da kan al'amura, suna mai da su zama makawa don sa ido na zamani da mafita.

  • Matsayin EO & IR PTZ Kamara a cikin Tsaron Jama'a

    EO & IR PTZ kyamarori suna da mahimmanci don amincin jama'a, suna ba da hoto mai nau'in bakan don cikakken sa ido. Ikon yin aiki a cikin yanayi daban-daban na hasken wuta yana tabbatar da ci gaba da saka idanu. A matsayin masana'anta, kyamarorinmu an tsara su tare da amincin jama'a, suna ba da fasali kamar ƙararrawa masu wayo da rikodin bidiyo. Waɗannan ayyukan suna haɓaka tasirin jami'an tsaro, tare da tabbatar da martani kan abubuwan da ke faruwa a kan lokaci. Ta hanyar haɗa iyawar EO da IR, kyamarorinmu suna ba da tallafi mai ƙima don kiyaye amincin jama'a.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    9.1mm ku

    1163m (3816ft)

    379m (1243ft)

    291m (955ft)

    95m (312ft)

    145m (476ft)

    47m (154ft)

    13mm ku

    1661m (5449ft)

    542m (1778ft)

    415m (1362ft)

    135m (443ft)

    208m (682ft)

    68m (223ft)

    19mm ku

    2428m (7966ft)

    792m (2598ft)

    607m (1991ft)

    198m (650ft)

    303m (994ft)

    99m (325ft)

    25mm ku

    3194m (10479 ft)

    1042m (3419 ft)

    799m (2621ft)

    260m (853ft)

    399m (1309ft)

    130m (427ft)

    2121

    SG-BC065-9(13,19,25)T shine mafi kyawun farashi-eO IR harsashi IP kamara.

    Babban mahimmancin thermal shine sabon ƙarni na 12um VOx 640 × 512, wanda ke da mafi kyawun ingancin bidiyo da cikakkun bayanan bidiyo. Tare da algorithm interpolation hoto, rafin bidiyo na iya tallafawa 25/30fps @ SXGA(1280×1024), XVGA(1024×768). Akwai nau'ikan Lens guda 4 don zaɓi don dacewa da tsaro na nesa daban-daban, daga 9mm tare da 1163m (3816ft) zuwa 25mm tare da nisan gano abin hawa 3194m (10479ft).

    Yana iya goyan bayan aikin Gane Wuta da Ayyukan Auna Zazzabi ta tsohuwa, gargadin wuta ta hanyar hoto mai zafi zai iya hana hasara mai girma bayan yaduwar wuta.

    Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1 / 2.8 ″ 5MP, tare da 4mm, 6mm & 12mm Lens, don dacewa da kusurwar Lens na kyamarar zafi daban-daban. Yana goyan bayan. max 40m don nisan IR, don samun kyakkyawan aiki don hoton dare mai gani.

    Kamarar EO & IR na iya nunawa a sarari a cikin yanayi daban-daban kamar yanayin hazo, yanayin ruwan sama da duhu, wanda ke tabbatar da gano manufa kuma yana taimakawa tsarin tsaro don saka idanu akan maƙasudin maƙasudi a ainihin lokacin.

    DSP na kamara yana amfani da alamar da ba ta hisilicon ba, wanda za'a iya amfani dashi a duk ayyukan NDAA COMPLIANT.

    SG-BC065-9(13,19,25)T za a iya amfani da ko'ina a cikin mafi yawan thermal tsaro tsarin, kamar hankali tracffic, amintaccen birni, jama'a tsaro, makamashi masana'antu, man / gas tashar, gandun daji rigakafin.

  • Bar Saƙonku