Jumla Bi-Kyamarorin PoE - SG-PTZ2035N-3T75

Bi-Kyamarar Poe

Wholesale Bi-Kyamarorin PoE Spectrum suna haɗa hoto mai gani da zafi, yana ba da ingantaccen ganowa, ganuwa, da ingantaccen aiki don aikace-aikace daban-daban.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Taken samfurJumla Bi-Kyamarorin PoE - SG-PTZ2035N-3T75
Module na thermal12μm, 384x288, 75mm ruwan tabarau na mota
Module Mai Ganuwa1/2" 2MP CMOS, 6 ~ 210mm, 35x zuƙowa na gani
SiffofinTaimakawa tripwire, kutsawa, watsi da ganowa, Gano Wuta, IP66
AyyukaHar zuwa palette launi 18, 12μm 1280*1024 core
Filin Kallo3.5°×2.6° (zazzabi), 61° ~ 2.0° (bayyane)
Min. HaskeLauni: 0.001Lux/F1.5, B/W: 0.0001Lux/F1.5
WDRTaimako
Ka'idojin Yanar GizoTCP, UDP, ICMP, RTP, RTSP, DHCP, PPPOE, UPNP, DDNS, ONVIF, 802.1x, FTP
Tushen wutan lantarkiAC24V

Tsarin Masana'antu

Bisa ga wani binciken da aka buga a cikin Journal of Manufacturing Processes, samar da high-nauyin sa ido na ƙarshe ya ƙunshi matakai masu mahimmanci ... (Kammala da kusan kalmomi 300)

Yanayin aikace-aikace

Rahoton a cikin Ma'amaloli na IEEE akan Informatics Masana'antu yana ba da haske game da aikace-aikacen daban-daban na kyamarori Bi - Spectrum PoE ... (Kammala da kusan kalmomi 300)

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace ciki har da garanti na shekara 1, goyon bayan abokin ciniki, da tsare-tsaren garanti na zaɓi.

Sufuri na samfur

Kyamarorin mu suna cike da tsaro cikin aminci don tabbatar da jigilar kaya lafiya. Muna ba da zaɓuɓɓukan jigilar kayayyaki daban-daban don biyan bukatun abokin ciniki daban-daban a duniya.

Amfanin Samfur

  • Ingantattun gani a duk yanayin yanayi.
  • Babban fasalulluka na tsaro gami da AI da koyon injin.
  • Ƙididdiga - inganci da sauƙi shigarwa tare da fasahar PoE.
  • Haɗin kai mai sauƙi da sauƙi tare da tsarin da ake ciki.

FAQs na samfur

  • Menene ƙudurin ƙirar da ake iya gani?Modul ɗin da ake gani yana da ƙudurin 2MP.
  • Ta yaya PoE ke sauƙaƙe shigarwa?PoE yana ba da damar watsa wutar lantarki da bayanai ta hanyar kebul na Ethernet guda ɗaya, yana rage ƙugiya na USB.
  • Shin wannan kyamarar za ta iya gano masu kutse?Ee, yana iya gano masu kutse bisa sa hannun zafinsu.
  • Shin yanayin yanayin zafi -Ee, kyamarori masu zafi ba su da ƙarancin tasiri ga mummunan yanayi.
  • Wane irin nazari ne kamara ke tallafawa?Yana goyan bayan AI da koyan injin don tantance fuska, bin diddigin abu, da sauransu.
  • Shin ya dace da tsarin tsaro na yanzu?Ee, yana goyan bayan ka'idar ONVIF da HTTP API don haɗin tsarin ɓangare na uku.
  • Menene fa'idar bi-bi-bakan hoto?Yana haɗa hoto mai gani da zafi, yana ba da cikakken sa ido a yanayi daban-daban.
  • Shin kamara za ta iya gano gobara?Ee, ya gina-a cikin iya gano wuta.
  • Menene iyakar gano abubuwan hawa?Yana iya gano motoci har zuwa 38.3km.
  • Menene ya haɗa a bayan-sabis na tallace-tallace?Muna ba da garantin shekara 1 da goyan bayan abokin ciniki.

Zafafan batutuwan samfur

  • Ingantattun Sa ido tare da Bi-Spectrum PoE kyamaroriWholesale Bi - Kyamarar PoE na Spectrum suna sake fasalin tsaro da sa ido, suna ba da fa'idodi mara misaltuwa cikin gani da ganowa. Haɗa hoton gani da zafi, waɗannan kyamarori suna ba da ingantattun hanyoyin tsaro masu dacewa da masana'antu daban-daban.
  • Farashin - Inganci a Tsarin Sa idoTare da haɗin fasaha na PoE, wholesale Bi-Spectrum PoE kyamarori suna sauƙaƙe shigarwa da rage farashi. Wannan yana da fa'ida musamman ga manyan tsare-tsaren sa ido inda ingantaccen sarrafa kebul ke da mahimmanci.
  • Babban Siffofin TsaroHaɗin kai na AI da damar Koyon Na'ura a cikin waɗannan kyamarori suna haɓaka fasalulluka na tsaro kamar tantance fuska da bin diddigin abu, yana mai da su manufa don saka idanu mai mahimmancin ababen more rayuwa.
  • Yanayi-Sabbin JuriyaWholesale Bi-Spectrum PoE kyamarori sun yi fice a duk yanayin yanayi, yana mai da su kadara mai kima don tsaron kewaye a kowane yanayi.
  • Ƙarfin Gane WutaƊaya daga cikin fitattun kyamarori na waɗannan kyamarori shine ikon gano gobara da wuri, suna ba da ƙarin tsaro a cikin masana'antu da wuraren zama.
  • Scalability da Haɗin kaiAn tsara waɗannan kyamarori don sauƙaƙe haɗin kai tare da tsarin da ake ciki, yana ba da damar haɓaka maras kyau a cikin cibiyoyin sa ido.
  • Aikace-aikacen Masana'antuA cikin saitin masana'antu, waɗannan kyamarori na iya sa ido kan kayan aiki da gano zafi mai zafi, hana haɗarin haɗari da tabbatar da ingantaccen aiki.
  • Kula da LafiyaA lokacin rikice-rikice na kiwon lafiya, irin su annoba, ana iya amfani da waɗannan kyamarori don sa ido kan marasa lafiya don zazzabi da sauran alamomi, suna taimakawa wajen ganowa da kulawa da wuri.
  • Namun daji da Kula da MuhalliWadannan kyamarori kuma suna da mahimmanci don lura da muhalli, suna taimakawa a farkon gano gobarar daji da kuma nazarin halayen namun daji ba tare da tsangwama ba.
  • Isar Duniya da Gamsar da Abokin CinikiTare da tabbataccen kasancewar a cikin ƙasashe daban-daban, Jumla Bi-Kyamarorin PoE Spectrum sun tabbatar da amincin su da ingancinsu, suna samun kyakkyawar amsa daga masu amfani a duk duniya.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    75mm ku 9583m (31440ft) 3125m (10253ft) 2396m (7861ft) 781m (2562 ft) 1198m (3930ft) 391m (1283ft)

    D-SG-PTZ4035N-6T2575

    SG-PTZ2035N-3T75 shine farashi

    Tsarin thermal yana amfani da 12um VOx 384 × 288 core, tare da Lens na 75mm, goyan bayan mayar da hankali ta atomatik, max. 9583m (31440ft) nisan gano abin hawa da 3125m (10253ft) nisan gano ɗan adam (ƙarin bayanan nisa, koma zuwa shafin Distance DRI).

    Kyamara da ake iya gani tana amfani da SONY high-ƙawan aiki - haske 2MP firikwensin CMOS tare da 6 ~ 210mm 35x tsayin zuƙowa na gani. Yana iya tallafawa mayar da hankali ta atomatik mai kaifin baki, EIS (Tsarin Hoton Wutar Lantarki) da ayyukan IVS.

    Kwanon kwanon rufi - karkatawar yana amfani da nau'in injin mai saurin gudu (max. 100°/s, tilt max. 60°/s), tare da ± 0.02° saitattun saiti.

    SG-PTZ2035N-3T75 ana amfani da shi sosai a yawancin ayyukan sa ido na tsakiya, kamar zirga-zirgar hankali, tsaron jama'a, birni mai aminci, rigakafin gobarar daji.

  • Bar Saƙonku