Mai ba da SG-PTZ2086N-6T30150 PoE PTZ Kamara

Poe Ptz Kamara

Jagoran mai siyar da SG - PTZ2086N - 6T30150 PoE PTZ Kamara, haɗa hoto mai zafi da zuƙowa na gani na 86x don hanyoyin sa ido na ci gaba.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

SigaCikakkun bayanai
Ƙimar zafi640x512
Thermal Lens30 ~ 150mm motorized
Ƙimar Ganuwa1920×1080
Zuƙowa na gani mai gani86x ku
Tsawon Hankali10-860 mm
IP RatingIP66
Tushen wutan lantarkiDC48V

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

Ƙayyadaddun bayanaiCikakkun bayanai
Pan Range360° Ci gaba
Rage Rage-90°~90°
AdanaKatin Micro SD (Max. 256G)
Yanayin Aiki-40℃~60℃

Tsarin Samfuran Samfura

An haɓaka Kyamara ta SG-PTZ2086N-6T30150 PoE PTZ ta hanyar ingantaccen tsari wanda ke ba da damar yanke - Ƙirƙirar ya ƙunshi daidaitaccen taro na masu gano FPA marasa sanyi don hoton zafi, da na'urori masu auna firikwensin CMOS don kama gani. Ana shigar da manyan algorithms a lokacin samarwa don ba da damar fasalulluka na sa ido na bidiyo mai hankali kamar mayar da hankali ta atomatik da gano motsi. Haɗin kai mai mahimmanci yana tabbatar da cewa kowace kyamarar ta dace da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun aiki da dorewa, wanda ya dace da yanayin da ake buƙata.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

SG-PTZ2086N-6T30150 PoE PTZ kyamarori sun dace da kewayon aikace-aikace, gami da sa ido kan masana'antu, sa ido kan amincin jama'a, da tsaro kewaye. Ƙarfin kyamarori biyu-nauyin bakan yana ba ta damar yin aiki yadda ya kamata a cikin yanayi daban-daban na muhalli, yana ba da babban - hotuna masu inganci duka a cikin hasken rana da dare. Wannan ƙwaƙƙwaran ya sa ya zama zaɓin da aka fi so a sassan da ke buƙatar dogon sa ido na nesa da ingantacciyar damar sa ido, haɓaka wayewar kai da tsaro.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace don tabbatar da gamsuwa da SG-PTZ2086N-6T30150 PoE PTZ Camera. Sabis ɗinmu ya haɗa da goyan bayan fasaha, gyare-gyaren garanti, da maye gurbin sassa. Ƙungiyarmu ta himmatu wajen samar da mafita ga duk wata matsala da za ku iya fuskanta.

Jirgin Samfura

SG-PTZ2086N-6T30150 PoE PTZ kyamarori an tattara su a hankali don hana lalacewa yayin wucewa. Muna haɗin gwiwa tare da ingantattun dillalai don tabbatar da bayarwa akan lokaci a duk duniya. Abokan ciniki za su iya bin diddigin jigilar kayayyaki ta hanyar tashar kayan aikin mu masu kaya.

Amfanin Samfur

  • Dual-fasahar bakan don madaidaicin hoto.
  • Babban ƙarfin zuƙowa don cikakken sa ido.
  • Ƙaƙwalwar ƙira mai dacewa da yanayi mai tsauri.
  • Ingantacciyar fasahar PoE don sauƙaƙe shigarwa.

FAQ samfur

  • Menene kewayon hoton thermal?
  • Matsakaicin hoton zafi na iya gano motoci har zuwa 38.3km da mutane har zuwa 12.5km a ƙarƙashin ingantattun yanayi, yana sa ya dace da sa ido mai tsayi.

  • Shin kamara tana goyan bayan ka'idojin ONVIF?
  • Ee, SG-PTZ2086N-6T30150 PoE PTZ Kamara tana goyan bayan ka'idar ONVIF, yana tabbatar da dacewa tare da tsarin gudanarwa na cibiyar sadarwa daban-daban.

  • Akwai garanti da aka haɗa tare da siyan?
  • Kyamarar mu ta zo tare da garanti na shekara guda mai rufe lahani na masana'antu. Hakanan ana samun ƙarin garanti akan buƙata.

  • Wadanne na'urorin haɗi aka samar da kamara?
  • Kunshin ya haɗa da madaidaicin hawa, adaftar wuta, da kebul na RJ45 Ethernet don shigarwa nan take.

  • Kamara na iya yin aiki a cikin ƙananan yanayi - haske?
  • Ee, an ƙera kyamarar don yin aiki yadda ya kamata a cikin ƙananan wurare masu haske, yana nuna ƙaramin haske na 0.001Lux don launi da 0.0001Lux don B/W.

  • Ta yaya auto - fasalin mayar da hankali ke aiki?
  • Algorithm din auto- mai da hankali kan daidaitawa da kyau yana daidaita ruwan tabarau don kiyaye tsabta a cikin hotuna, yana tabbatar da cikakken ɗaukar abubuwa masu motsi.

  • Wadanne zaɓuɓɓukan ajiya suke samuwa?
  • Kyamara tana goyan bayan katin Micro SD na 256G don ma'ajiyar gida, yana ba da isasshen sarari don rikodin bidiyo.

  • Shin ya dace da amfani da waje?
  • Tare da ƙimar IP66, kyamarar ba ta da iska, an ƙera shi don jure ƙura, iska, da ruwan sama, yana mai da shi manufa don sa ido a waje.

  • Ta yaya ake kunna kyamarar?
  • SG-PTZ2086N-6T30150 yana amfani da Power over Ethernet fasaha, yana sauƙaƙe saitin ta amfani da kebul na Ethernet guda ɗaya don duka bayanai da iko.

  • Za a iya haɗa kyamarar tare da tsarin tsaro na yanzu?
  • Ee, haɗin gwiwar kyamarar tare da ONVIF da ka'idojin cibiyar sadarwa daban-daban suna ba da damar haɗa kai cikin abubuwan tsaro da ake da su.

Zafafan batutuwan samfur

  • Babban Sa ido tare da Kyamarar PoE PTZ
  • Kyamara ta SG-PTZ2086N-6T30150 PoE PTZ tana wakiltar babban ci gaba a fasahar sa ido. Ta hanyar haɗa nau'ikan abubuwan thermal da na gani, yana ba da sassauci mara misaltuwa da daki-daki. Yayin da ƙalubalen tsaro ke tasowa, buƙatar irin waɗannan cikakkun hanyoyin mafita na ci gaba da haɓaka, yana mai da Kyamarar PoE PTZ wani muhimmin sashi a dabarun tsaro na zamani.

  • Yadda Fasahar PoE ke Canza Tsarin Tsaro
  • Power over Ethernet (PoE) fasaha yana sauƙaƙa ƙaddamar da kyamarori masu tsaro ta hanyar kawar da buƙatar tushen wutar lantarki daban. Wannan sabon abu ba kawai yana rage farashin shigarwa ba amma yana haɓaka haɓakawa da sassauci. Kyamarar SG

  • Muhimmancin Kyamarar Dual-Spectrum
  • A cikin mahalli inda ganuwa ke canzawa, kyamarori biyu - bakan kamar SG-PTZ2086N-6T30150 suna ba da fa'idodi masu mahimmanci. Ta hanyar haɗa hoto mai zafi da bayyane, waɗannan kyamarori za su iya aiki yadda ya kamata a cikin yanayin haske daban-daban, tabbatar da ci gaba da sa ido da haɓaka daidaito a ganowa. Wannan ikon biyu yana da mahimmanci ga aikace-aikace a cikin sassan da ke buƙatar sa ido 24/7.

  • Matsayin Salon Bidiyo na Hankali
  • Haɗa fasalin sa ido na bidiyo mai hankali, kamar waɗanda ke cikin SG - PTZ2086N-6T30150, yana wadatar da ayyukan tsaro ta hanyar ba da damar tantancewa da amsawa na ainihi. Sifofi kamar auto - mayar da hankali, gano motsi, da ƙararrawa masu wayo suna ba da matakan tsaro na kai tsaye, suna jujjuya yanayin daga sa ido na yau da kullun zuwa sarrafa barazanar aiki.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    30mm ku

    3833m (12575 ft) 1250m (4101ft) 958m (3143 ft) 313m (1027ft) 479m (1572ft) 156m (512ft)

    150mm

    19167m (62884 ft) 6250m (20505ft) 4792m (15722ft) 1563m (5128ft) 2396m (7861ft) 781m (2562 ft)

    D-SG-PTZ2086NO-6T30150

    SG - PTZ2086N - 6T30150 shine mai tsayi - Ganewar kyamarar PTZ Bispectral.

    OEM/ODM karbabbu ne. Akwai sauran ƙirar kyamarar zafi mai tsayi don zaɓi, da fatan za a koma zuwa 12um 640×512 thermal modulehttps://www.savgood.com/12um-640512- thermal/. Kuma don kyamarar da ake iya gani, akwai kuma wasu samfuran zuƙowa mai tsayi mai tsayi don zaɓi: 2MP 80x zuƙowa (15 ~ 1200mm), 4MP 88x zuƙowa (10.5 ~ 920mm), ƙarin deteails, koma zuwa mu Module na Zuƙowa Ultra Dogon Rangehttps://www.savgood.com/ultra-dogon-range-zoom/

    SG-PTZ2086N-6T30150 sanannen Bispectral PTZ ne a mafi yawan ayyukan tsaro na nesa, kamar manyan kwamandojin birni, tsaron kan iyaka, tsaron ƙasa, tsaron bakin teku.

    Babban fa'ida:

    1. Ayyukan hanyar sadarwa (fitarwa na SDI zai saki nan da nan)

    2. Zuƙowa na aiki tare don firikwensin firikwensin guda biyu

    3. Rage zafi mai zafi da kyakkyawan sakamako na EIS

    4. Smart IVS aiki

    5. Mai sauri auto mayar da hankali

    6. Bayan gwajin kasuwa, musamman aikace-aikacen soja

  • Bar Saƙonku