Mai Bayar da Kyamarar Harsashin Eo&IR - SG-BC025-3(7)T

Eo&Ir Harsashi Kamara

SG - BC025-3(7) T daga amintaccen mai siyarwa yana ba da sa ido guda biyu tare da 5MP CMOS & 256 × 192 thermal ƙuduri, IP67, PoE, da fasalin gano wuta.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

SiffarCikakkun bayanai
Module na thermal12μm 256×192
Thermal Lens3.2mm / 7mm athermalized ruwan tabarau
Module Mai Ganuwa1/2.8" 5MP CMOS
Lens Mai Ganuwa4mm/8mm
Ƙararrawa Shiga/Fita2/1
Audio In/Fita1/1
Katin Micro SDTaimakawa har zuwa 256G
Matsayin KariyaIP67
ƘarfiDC12V, Po

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

SigaDaraja
NETD≤40mk (@25°C, F#=1.0, 25Hz)
Tsawon Hankali3.2mm/7mm
Filin Kallo56°×42.2°/24.8°×18.7°
WDR120dB
Distance IRHar zuwa 30m
Matsi na BidiyoH.264/H.265

Tsarin Samfuran Samfura

Tsarin kera don kyamarar harsashi na Eo&IR ya ƙunshi matakai masu mahimmanci da yawa don tabbatar da inganci da aminci. Da fari dai, zaɓin manyan - kayan ƙira, gami da na'urori masu auna firikwensin CMOS da ma'aunin zafi, yana da mahimmanci. Waɗannan kayan suna fuskantar gwaji mai tsauri don cika ka'idojin masana'antu. Ana yin taron kayan aikin lantarki a cikin yanayi mai sarrafawa don hana gurɓatawa da tabbatar da daidaito. Bayan haɗuwa, kyamarori suna ɗaukar jerin gwaje-gwaje na aiki don tabbatar da ingancin hoto, yanayin zafi, da dorewa a ƙarƙashin yanayi daban-daban. Mataki na ƙarshe ya ƙunshi duban tabbacin inganci da daidaitawa don tabbatar da kowace naúrar ta cika ƙayyadaddun ka'idojin aiki. Wannan ingantaccen tsari yana ba da garantin cewa kyamarori na harsashi na Savgood Eo&IR suna ba da kyakkyawan aiki da aminci.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

Ana amfani da kyamarori na harsashi na Eo&IR a aikace-aikace iri-iri a sassa daban-daban. A cikin tsaro da sa ido, suna ba da cikakken sa ido don tsaro na kewaye, muhimman ababen more rayuwa, da wuraren zama. Saitunan masana'antu suna amfana daga waɗannan kyamarori ta hanyar tabbatar da amincin aiki da kayan aikin sa ido a cikin yanayi mara kyau. Hukumomin tilasta bin doka suna amfani da kyamarori na Eo&IR don sa ido kan taron jama'a, ayyukan dabara, da sa ido. Ayyukan soja sun dogara da waɗannan kyamarori don bincike, tsaron kan iyaka, da ayyukan dare. Iyawarsu don isar da bayyanannun hotuna a cikin yanayin haske daban-daban ya sa su zama kayan aiki iri-iri don aikace-aikace da yawa.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Fasahar Savgood tana ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace don kyamarar harsashi na Eo&IR, gami da tallafin fasaha, da'awar garanti, da sabis na gyarawa. Abokan ciniki za su iya tuntuɓar ƙungiyar goyan baya don magance matsala da jagora.

Sufuri na samfur

Eo&IR kyamarori na harsashi an tattara su cikin aminci don jure wa sufuri, tabbatar da sun isa cikin kyakkyawan yanayi. Zaɓuɓɓukan jigilar kaya na ƙasa da ƙasa suna samuwa, tare da samar da sa ido don tabbatar da isar da lokaci.

Amfanin Samfur

  • 24/7 ikon sa ido
  • Babban - ƙuduri EO hoto
  • Hoto na thermal don hangen nesa na dare
  • Yanayin aikace-aikace iri-iri
  • Kudin - inganci ta hanyar haɗa fasahar EO da IR

FAQ samfur

  1. Menene ƙuduri na thermal module?
    Thermal module yana da ƙuduri na 256×192.
  2. Shin kamara tana tallafawa hangen nesa na dare?
    Ee, iyawar hoto na IR yana ba da damar ganin dare ko da a cikin cikakken duhu.
  3. Menene matakin kariya na kyamara?
    Kyamarar tana da matakin kariya na IP67, yana sa ta dace da amfani da waje.
  4. Akwai garanti na wannan samfurin?
    Ee, Savgood yana ba da garanti don kyamarorinsu na harsashi na Eo&IR.
  5. Za a iya haɗa kyamarar tare da tsarin ɓangare na uku?
    Ee, yana goyan bayan ka'idar Onvif da HTTP API don haɗin kai na uku.
  6. Menene matsakaicin iyawar ajiya don katin Micro SD?
    Kyamara tana goyan bayan katin Micro SD har zuwa 256G.
  7. Menene iyawar nesa ta IR?
    Nisan IR na kyamara ya kai mita 30.
  8. Shin kyamarar tana da fasalin lalata?
    Ee, yana goyan bayan aikin defog don inganta tsabtar hoto a cikin yanayin hazo.
  9. Wadanne nau'ikan ƙararrawa ne kamara ke tallafawa?
    Yana goyan bayan ƙararrawa iri-iri, gami da tripwire, kutsawa, da gano wuta.
  10. Kamara zata iya aiki a cikin matsanancin zafi?
    Ee, yana iya aiki a yanayin zafi jere daga - 40 ℃ zuwa 70 ℃.

Zafafan batutuwan samfur

  • 24/7 Sa ido
    Tare da ikon bayar da zagaye - sa ido na agogo, SG - BC025-3(7) T daga amintaccen mai siyarwa yana tabbatar da ƙarfin tsaro mara misaltuwa a cikin yanayin haske daban-daban, yana mai da shi babban zaɓi don tsaro da aikace-aikacen sa ido.
  • Babban - Hoto Mai Kyau
    Yana nuna 5MP CMOS don bayyane hoto da 256×192 thermal ƙuduri, wannan Eo&IR harsashi kamara yana ba da babban - ma'anar sa ido, ɗaukar mahimman bayanai masu mahimmanci don ganewa da saka idanu.
  • Aikace-aikace iri-iri
    Kyamarar harsashi na Savgood Eo&IR ba don tsaro ba ne kawai. Sa ido kan masana'antu, tilasta bin doka, da ayyukan soja suma suna amfana daga iyawarsu na hoto guda biyu, haɓaka wayar da kan jama'a da ingantaccen aiki.
  • Kudin - Magani mai inganci
    Ta hanyar haɗa nau'ikan fasahar Electro - Na gani da Infrared a cikin raka'a ɗaya, Savgood yana ba da farashi - ingantacciyar hanyar kulawa, rage buƙatar tsarin da yawa da rage farashin shigarwa da kulawa.
  • Abubuwan Haɓakawa na Smart
    SG-BC025-3(7)T an sanye shi da ayyukan sa ido na bidiyo (IVS), yana goyan bayan fasalulluka masu ganowa kamar tripwire, kutse, da gano wuta, don haka tabbatar da ingantaccen tsaro.
  • Amintaccen mai bayarwa
    Tare da fiye da shekaru 13 na gwaninta a cikin tsaro da masana'antar sa ido, Savgood shine mai samar da abin dogaro, amintaccen abokin ciniki a duk ƙasashe daban-daban don ingantattun kyamarori na harsashi na Eo&IR.
  • Dorewar Muhalli
    Matsayin kariya na IP67 na kyamara yana tabbatar da cewa zai iya tsayayya da yanayin muhalli mai tsanani, yana sa ya dace da aikace-aikacen waje, daga mahimmancin kariya na kayan aiki zuwa tsaro na zama.
  • Sauƙi Haɗin kai
    Kyamara tana goyan bayan ka'idar Onvif da HTTP API, yana ba da damar haɗin kai cikin sauƙi tare da tsarin ɓangare na uku da kayan aikin tsaro na yanzu, yana ba da sassauci da haɓakawa.
  • Cikakken Taimako
    Savgood yana ba da goyon bayan tallace-tallace mai ƙarfi, gami da taimakon fasaha, da'awar garanti, da sabis na gyarawa, tabbatar da gamsuwar abokin ciniki da ingantaccen aiki na kyamarorinsu na harsashi na Eo&IR.
  • Ingantaccen Ganewa
    Haɗin hoto na EO da IR yana haɓaka damar gano kyamarar, yana ba da cikakkun bayanai, cikakkun hotuna da sa hannu na zafi don ingantaccen saka idanu da sa ido a kowane yanayi daban-daban.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    3.2mm

    409m (1342ft) 133m (436ft) 102m (335ft) 33m (108ft) 51m (167ft) 17m (56ft)

    7mm ku

    894m (2933 ft) 292m (958ft) 224m (735ft) 73m (240ft) 112m (367ft) 36m (118ft)

     

    SG-BC025-3(7)T shine mafi arha EO/IR Bullet network thermal camera, ana iya amfani dashi a mafi yawan ayyukan tsaro na CCTV tare da ƙarancin kasafin kuɗi, amma tare da buƙatun kula da zafin jiki.

    Thermal core shine 12um 256 × 192, amma ƙudurin rikodi na bidiyo na kyamarar zafi na iya tallafawa max. 1280×960. Hakanan yana iya tallafawa Binciken Bidiyo na Hankali, Ganewar Wuta da Ayyukan Auna Zazzabi, don yin sa ido kan yanayin zafi.

    Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1 / 2.8 ″ 5MP, wanda rafukan bidiyo na iya zama max. 2560×1920.

    Dukanun ruwan tabarau na zafi da na gani na kyamara gajere ne, wanda ke da kusurwa mai faɗi, ana iya amfani da shi don wurin sa ido na ɗan gajeren lokaci.

    SG-BC025-3(7)T ana iya amfani da shi sosai a yawancin ƙananan ayyuka tare da gajeriyar yanayin sa ido, kamar ƙauye mai kaifin baki, gini mai hankali, lambun villa, ƙaramin aikin samarwa, tashar mai / iskar gas, tsarin ajiye motoci.

  • Bar Saƙonku