Mai bayarwa na 640x512 Thermal kyamarori: Babban - Hoton Ayyuka

640x512 Thermal kyamarori

A matsayin mai samar da kyamarori na thermal 640x512, Savgood yana ba da babban - mafita mai ɗaukar hoto don aikace-aikace daban-daban yayin tabbatar da inganci da aminci.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

SiffarƘayyadaddun bayanai
Module na thermal12μm 640x512, VOx uncooled FPA ganowa, 30 ~ 150mm motorized ruwan tabarau
Module Na gani1/2" 2MP CMOS, 10 ~ 860mm, 86x zuƙowa na gani
Ƙaddamarwa1920 × 1080 don bayyane, 640x512 don thermal
Spectral Range8-14m
NETD≤50mk (@25°C, F#1.0, 25Hz)
Matsayin KariyaIP66
Tushen wutan lantarkiDC48V

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

SigaCikakkun bayanai
Mayar da hankaliAuto/Manual
FOV42° ~ 0.44° a kwance
Min. HaskeLauni: 0.001Lux/F2.0, B/W: 0.0001Lux/F2.0

Tsarin Samfuran Samfura

Dangane da ingantaccen karatu, tsarin masana'anta don kyamarorin zafi na 640x512 sun haɗa da ingantaccen aikin injiniya da zaɓi mai inganci don tabbatar da kwanciyar hankali na zafi da daidaiton firikwensin. Ana gudanar da babban taron ganowa a cikin yanayi mai sarrafawa don kula da hankali da aikin firikwensin. Kowace kamara tana fuskantar tsauraran matakan gwaji, gami da daidaitawa da ainihin - simintin yanayin yanayin duniya, don tabbatar da shirinta na turawa. Haɗin kai na ci-gaba da na'urorin lantarki da na'urorin lantarki suna tabbatar da kyamarori sun hadu da ka'idojin masana'antu, suna samar da abin dogara da daidaitaccen hoton zafi.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

Bincike ya nuna cewa kyamarorin thermal 640x512 suna da amfani sosai a fagage daban-daban saboda haɓakar ƙuduri da azancinsu. A cikin tsaro da sa ido, suna ba da hoto bayyananne a cikin yanayi masu wahala, kamar cikakken duhu ko mummunan yanayi. Hakanan kyamarori suna da mahimmanci a sa ido kan masana'antu, musamman don gano abubuwan da ba su da kyau a cikin injina da tsarin lantarki, masu mahimmanci don kiyaye tsinkaya. A cikin ayyukan likitanci da na dabbobi, ƙarfin tantancewar zafinsu wanda ba - Bugu da ƙari, suna taka muhimmiyar rawa a ayyukan bincike da ceto, suna taimakawa gano daidaikun mutane a cikin bala'i - yankunan da bala'i ya afku.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Cikakken sabis na tallace-tallace na mu yana tabbatar da gamsuwar abokin ciniki, samar da goyan bayan fasaha, warware matsala, da sabis na garanti don duk siyan kyamarar zafi.

Sufuri na samfur

An tattara kyamarori cikin aminci don jure ƙalubalen sufuri, tabbatar da sun isa cikin cikakkiyar yanayi. Muna ba da zaɓuɓɓukan jigilar kayayyaki da sauri da bin diddigin duk abubuwan isarwa.

Amfanin Samfur

  • Babban - Ƙimar hoto mai ƙarfi.
  • Tabbatacce na musamman a cikin yanayi daban-daban na muhalli.
  • Faɗin aikace-aikace a cikin masana'antu.

FAQ samfur

  1. Menene matsakaicin iyakar ganowa?

    A matsayin mai siyar da kyamarorin thermal 640x512, samfuranmu na iya gano motoci har zuwa 38.3km da mutane har zuwa 12.5km a ƙarƙashin ingantattun yanayi.

  2. Ta yaya hoton thermal ke aiki a cikin cikakken duhu?

    kyamarori masu zafi suna ɗaukar zafi da abubuwa ke fitarwa, suna aiki yadda ya kamata ba tare da buƙatar haske mai gani ba, yana mai da su cikakke ga yanayin duhu.

Zafafan batutuwan samfur

  1. Ci gaba a cikin kyamarori masu zafi na 640x512 sun canza tsaro da sa ido, suna ba da hangen nesa na dare da ba a taɓa ganin irinsa ba da juriya na yanayi.

  2. Sassan masana'antu suna amfana sosai daga hoton zafi, yayin da kyamarorin ke gano abubuwan da ba su dace ba da wuri, suna tabbatar da ingancin kulawa da tanadin farashi.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    30mm ku

    3833m (12575 ft) 1250m (4101ft) 958m (3143 ft) 313m (1027ft) 479m (1572ft) 156m (512ft)

    150mm

    19167m (62884 ft) 6250m (20505ft) 4792m (15722ft) 1563m (5128ft) 2396m (7861ft) 781m (2562 ft)

    D-SG-PTZ2086NO-6T30150

    SG - PTZ2086N - 6T30150 shine mai tsayi - Ganewar kyamarar PTZ Bispectral.

    OEM/ODM karbabbu ne. Akwai sauran ƙirar kyamarar zafi mai tsayi don zaɓi, da fatan za a koma zuwa 12um 640×512 thermal modulehttps://www.savgood.com/12um-640512- thermal/. Kuma don kyamarar da ake iya gani, akwai kuma wasu samfuran zuƙowa mai tsayi mai tsayi don zaɓi: 2MP 80x zuƙowa (15 ~ 1200mm), 4MP 88x zuƙowa (10.5 ~ 920mm), ƙarin deteails, koma zuwa mu Module na Zuƙowa Ultra Dogon Rangehttps://www.savgood.com/ultra-dogon-range-zoom/

    SG-PTZ2086N-6T30150 sanannen Bispectral PTZ ne a mafi yawan ayyukan tsaro na nesa, kamar manyan kwamandojin birni, tsaron kan iyaka, tsaron ƙasa, tsaron bakin teku.

    Babban fa'ida:

    1. Ayyukan hanyar sadarwa (fitarwa na SDI zai saki nan da nan)

    2. Zuƙowa na aiki tare don firikwensin firikwensin guda biyu

    3. Rage zafi mai zafi da kyakkyawan sakamako na EIS

    4. Smart IVS aiki

    5. Mai sauri auto mayar da hankali

    6. Bayan gwajin kasuwa, musamman aikace-aikacen soja

  • Bar Saƙonku