SG-BC025-3(7)T Factory EO IR Dogayen kyamarori

Eo Ir Dogayen kyamarori

Siffar ta ci gaba da yanayin zafi da bayyane, yana mai da su cikakke ga duk - yanayi, dogon - sa ido da aikace-aikacen tsaro.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur
Lambar Samfura SG-BC025-3T / SG-BC025-7T
Module na thermal
Nau'in ganowa Vanadium Oxide mara sanyayawar Jirgin Jirgin Sama
Max. Ƙaddamarwa 256×192
Pixel Pitch 12 μm
Spectral Range 8 ~ 14m
NETD ≤40mk (@25°C, F#=1.0, 25Hz)
Tsawon Hankali 3.2mm / 7mm
Filin Kallo 56°×42.2°/24.8°×18.7°
Module Na gani
Sensor Hoto 1/2.8" 5MP CMOS
Ƙaddamarwa 2560×1920
Tsawon Hankali 4mm / 8mm
Filin Kallo 82°×59° / 39°×29°
Ƙananan Haske 0.005Lux @ (F1.2, AGC ON), 0 Lux tare da IR
WDR 120dB
Rana/Dare Auto IR - CUT / Lantarki ICR
Rage Surutu 3DNR
Distance IR Har zuwa 30m
Cibiyar sadarwa
Ka'idojin Yanar Gizo IPv4, HTTP, HTTPS, QoS, FTP, SMTP, UPnP, SNMP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP
API ONVIF, SDK
Duban Kai Tsaye na lokaci ɗaya Har zuwa tashoshi 8
Gudanar da Mai amfani Har zuwa masu amfani 32, matakan 3: Mai gudanarwa, Mai aiki, Mai amfani
Mai Binciken Yanar Gizo IE, goyan bayan Ingilishi, Sinanci

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari
Babban Rafi Na gani: 50Hz: 25fps (2560×1920, 2560×1440, 1920×1080), 60Hz: 30fps (2560×1920, 2560×1440, 1920×1080)
Thermal: 50Hz: 25fps (1280×960, 1024×768), 60Hz: 30fps (1280×960, 1024×768)
Sub Rafi Na gani: 50Hz: 25fps (704×576, 352×288), 60Hz: 30fps (704×480, 352×240)
Thermal: 50Hz: 25fps (640×480, 320×240), 60Hz: 30fps (640×480, 320×240)
Matsi na Bidiyo H.264/H.265
Matsi Audio G.711a/G.711u/AAC/PCM
Ma'aunin Zazzabi Yanayin Zazzabi: -20℃~550℃
Daidaiton Zazzabi: ± 2 ℃ / 2% tare da max. Daraja
Dokokin Zazzabi: Taimakawa duniya, aya, layi, yanki, da sauran ƙa'idodin auna zafin jiki don haɗa ƙararrawa
Halayen Wayayye Gane Wuta
Rikodin ƙararrawa, rikodin cire haɗin cibiyar sadarwa
Ƙararrawa mai wayo Cire haɗin hanyar sadarwa, rikici na adireshin IP, kuskuren katin SD, samun shiga ba bisa ka'ida ba, gargadin ƙonawa, da sauran ganowa mara kyau zuwa ƙararrawar haɗin gwiwa.
Ganewar Wayo Taimakawa Tripwire, kutse, da sauran gano IVS
Muryar Intercom Taimako 2-hanyoyi murya intercom
Haɗin Ƙararrawa Rikodin bidiyo / Kama / imel / fitarwa na ƙararrawa / ƙararrawa mai ji da gani
Interface
Interface Interface 1 RJ45, 10M/100M Self-Ethernet mai daidaitawa
Audio 1 in, 1 waje
Ƙararrawa In 2-ch abubuwan shiga (DC0-5V)
Ƙararrawa Daga 1-ch relay fitarwa (Buɗe na al'ada)
Adana Taimakawa katin Micro SD (har zuwa 256G)
Sake saitin Taimako
Saukewa: RS485 1, goyon bayan Pelco - D yarjejeniya
Gabaɗaya
Zazzabi /Humidity - 40 ℃ ~ 70 ℃, 95% RH
Matsayin Kariya IP67
Ƙarfi DC12V± 25%, POE (802.3af)
Amfanin Wuta Max. 3W
Girma 265mm*99*87mm
Nauyi Kimanin 950g ku

Tsarin Samfuran Samfura

Tsarin ƙera EO IR - kyamarori masu tsayi kamar SG - BC025 - 3 (7) T ya ƙunshi matakai masu mahimmanci da yawa:

  • Zane da Samfura:Ana gudanar da ƙira na farko da samfuri don tabbatar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun buƙatun abokin ciniki. Ana amfani da manyan kayan aikin software don ƙirar 3D da kwaikwaya.
  • Samuwar Abun Ciki:An samo abubuwan haɓaka masu inganci daga mashahuran masu kaya. Wannan ya haɗa da na'urorin zafi, na'urori masu auna gani, ruwan tabarau, da da'irori na lantarki.
  • Tabbataccen Taro:Abubuwan da aka haɗa an haɗa su a cikin ɗakuna masu tsabta don hana kowane gurɓatawa. Na'urori masu zafi da na gani suna daidaitawa daidai don tabbatar da kyakkyawan aiki.
  • Kula da inganci:Ana gudanar da gwaje-gwaje masu inganci masu ƙarfi a matakai daban-daban na tsarin taro. Waɗannan sun haɗa da daidaita yanayin zafi, daidaitawar hankali, da gwaje-gwajen damuwa na muhalli.
  • Haɗin Software:An shigar kuma an gwada firmware na kamara da kowace software mai goyan baya. Wannan ya haɗa da haɗin IVS, auto- algorithms mai da hankali, da ka'idojin cibiyar sadarwa.
  • Gwajin Karshe:Kamarar da aka haɗa tana fuskantar gwaji na ƙarshe don tabbatar da duk fasalulluka suna aiki kamar yadda aka zata. Wannan ya haɗa da gwajin filin a ƙarƙashin yanayi daban-daban na muhalli.

A ƙarshe, tsarin masana'anta na EO IR mai tsayi - kyamarori masu tsayi yana da hankali kuma ya ƙunshi matakai da yawa na ƙira, taro, da gwaji don tabbatar da samfurin ƙarshe ya dace da babban ma'auni na aiki da aminci.


Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

EO IR dogayen kyamarori kamar su SG

  • Tsaro da Soja:Waɗannan kyamarori suna ba da bincike na ainihi - gano lokaci, sayan manufa, da sa ido a fagen fama. Suna haɓaka wayewar yanayi da taimako a cikin yanke shawara - yin matakai ta hanyar isar da bayyanannun hotuna na gani da zafi.
  • Tsaron Iyakoki:Suna baiwa hukumomi damar sa ido kan manyan filaye da ruwa, gano shigarwar da ba a ba da izini ba, da kuma bin diddigin motsi a kan manyan wurare, galibi a wurare masu nisa.
  • Bincika da Ceto:Ƙarfin gano sa hannun zafi yana da fa'ida musamman a ayyukan bincike da ceto. Kyamarorin IR na iya gano mutanen da suka makale ko suka ji rauni ta hanyar gano zafin jikinsu, ko da a cikin ƙananan yanayin gani.
  • Yin Doka:Ana amfani da shi don sa ido kan manyan al'amuran jama'a, gudanar da ayyukan sa ido, da haɓaka tsaro na kewaye. Fasahar tana taimakawa wajen sarrafa taron jama'a, gano barazanar, da martanin abin da ya faru.
  • Kula da Kayan Aiki:Tsarin EO IR yana sa ido kan mahimman abubuwan more rayuwa kamar bututun mai, tashoshin wutar lantarki, da wuraren sufuri, tabbatar da amincin aiki da gano yuwuwar barazanar ko rashin aiki.

Waɗannan yanayin aikace-aikacen suna ba da haske da haɓakawa da mahimmancin kyamarorin dogayen EO IR a fagage daban-daban, yana mai da su mahimmanci don haɓaka tsaro da ingantaccen aiki.


Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace don SG - BC025 - 3 (7) T masana'anta EO IR dogon - kyamarori masu tsayi, tabbatar da gamsuwar abokin ciniki da amincin samfur. Ayyukanmu sun haɗa da:

  • 24/7 goyon bayan abokin ciniki don al'amurran fasaha da matsala.
  • Garanti na shekara daya tare da zaɓuɓɓuka don ƙarin garanti.
  • Sabunta software na kyauta da haɓaka firmware.
  • Sassan maye da sabis na gyarawa.
  • Taimako na kan-site da horo don manyan kayan aiki.

Sufuri na samfur

Tsarin jigilar mu yana tabbatar da isar da aminci da dacewa na SG - BC025 - 3 (7) T masana'anta EO IR dogayen kyamarori:

  • An tattara samfuran amintattu tare da kayan kariya - tsaye da girgiza - kayan sha.
  • Muna amfani da amintattun abokan haɗin gwiwar dabaru don jigilar kaya na cikin gida da na ƙasashen waje.
  • Ainihin - bin diddigin jigilar kayayyaki da sabuntawa akai-akai ga abokan ciniki.
  • Akwai zaɓuɓɓukan inshora don jigilar kayayyaki masu ƙima.
  • Ingantacciyar izinin kwastam da kulawa don umarni na duniya.

Amfanin Samfur

  • Babban - Hoton ƙuduri yana tabbatar da cikakken sa ido da sa ido.
  • Ƙarfin da yawa
  • Gano dogon nisa har zuwa kilomita da yawa, mai kyau don sa ido kan babban yanki.
  • Ci gaban hoto don daidaitawa da ɗaukar hoto.
  • Ƙaƙwalwar ƙira wanda ya dace da yanayin muhalli mai tsanani.

FAQ samfur

  • Menene iyakar ganowa na SG-BC025-3(7)T?

    Samfurin SG-BC025-7T na iya gano ababen hawa har zuwa 7km da kuma harin mutane har zuwa 2.5km, ya danganta da yanayin muhalli da girman manufa.

  • Yaya kyamarar ke aiki a cikin ƙananan yanayi - haske?

    Kyamarar tana sanye da na'urori masu auna firikwensin IR da ƙananan fasaha mai haske, suna ba da hotuna masu inganci ko da a cikin duhu.

  • Za a iya haɗa kyamarar tare da tsarin ɓangare na uku?

    Ee, kamara tana goyan bayan ka'idar ONVIF da HTTP API, yana mai da shi dacewa da yawancin tsaro da tsarin sa ido na ɓangare na uku.

  • Shin kyamarar tana da kariya ta yanayi?

    Ee, SG-BC025-3(7)T yana da matakin kariya na IP67, yana sa ya dace da amfani da waje a yanayi daban-daban.

  • Wadanne fasalolin wayo ne kamara ke tallafawa?

    Kyamara tana goyan bayan fasalulluka masu wayo kamar gano tripwire, gano kutse, gano wuta, da auna zafin jiki tare da haɗin ƙararrawa.

  • Menene zaɓuɓɓukan wutar lantarki don kyamara?

    Ana iya kunna kyamara ta hanyar DC12V± 25% ko POE (802.3af), yana ba da zaɓuɓɓukan shigarwa masu sassauƙa.

  • Shin kamara tana goyan bayan rikodin odiyo?

    Ee, kamara tana goyan bayan 2-hanyar intercom mai jiwuwa tare da shigarwar mai jiwuwa ɗaya da fitarwa mai jiwuwa ɗaya.

  • Ta yaya zan iya sabunta firmware kamara?

    Ana iya sauke sabuntawar firmware daga gidan yanar gizon mu na hukuma kuma a shigar da shi ta hanyar mu'amalar yanar gizo ta kyamara ko haɗa software.

  • Menene lokacin garanti na kamara?

    SG-BC025-3(7)T ya zo tare da garantin shekara guda. Ana samun ƙarin garanti akan buƙata.

  • Za a iya amfani da kyamarar duka biyun sa ido na rana da dare?

    Ee, sashin EO yana ba da babban hoto mai ƙima don amfani da rana, yayin da ɓangaren IR yana tabbatar da kyakkyawan aiki a cikin dare ko ƙasa - yanayin gani.


Zafafan batutuwan samfur

  • Me yasa Zabi Bi-Spectrum EO IR Kyamarorin Dogayen Kewaye don Tsaro?

    Bi-spectrum EO IR dogayen kyamarori kamar SG Wannan ikon biyu yana tabbatar da cikakken sa ido a cikin yanayi daban-daban na muhalli, yana mai da su manufa don aikace-aikacen tsaro masu mahimmanci. Ko saka idanu na rana ne ko sa ido na dare, bi- kyamarori bakan suna tabbatar da cewa ba a rasa cikakken bayani ba. Suna da amfani musamman a cikin tsaro, tsaro, da yanayin aiwatar da doka inda wayar da kan al'amura da gano ingantacciyar barazanar ke da mahimmanci.

  • Ta yaya EO IR Kyamarorin Dogon Kewaye Suke Inganta Tsaron Iyakoki?

    Tsaron kan iyaka yana buƙatar sa ido akai-akai na wurare masu yawa kuma galibi masu nisa. EO IR dogayen kyamarori kamar SG-BC025-3(7)T suna sanye da na'urori masu auna firikwensin gani da zafi, wanda ke ba su damar ganowa da gano barazanar da ke iya tasowa daga nisan kilomita da yawa. Wannan ƙarfin yana da mahimmanci don hana shigarwar da ba a ba da izini ba da kuma bin diddigin motsi a wurare masu ƙalubale da kuma ƙarƙashin yanayi daban-daban. Tare da hotuna da yawa, jami'an tsaron kan iyakoki na iya kula da wayar da kan jama'a da kuma mayar da martani cikin gaggawa ga duk wani kutse, tabbatar da tsaron ƙasa.

  • Aikace-aikacen kyamarori masu tsayi na EO IR a cikin Ayyukan Bincike da Ceto

    EO IR dogayen kyamarori kamar SG-BC025-3(7)T suna taka muhimmiyar rawa a ayyukan bincike da ceto. Ƙarfin hoto na yanayin zafi yana bawa masu ceto damar gano sa hannun zafin rana daga madaidaitan mutane ko da suka ji rauni ko da a cikin ƙananan yanayin gani kamar dare, hazo, ko ganyaye masu yawa. Wannan yana ƙara haɓaka damar samun nasarar ceto cikin ɗan lokaci kaɗan. Bugu da ƙari, gano dogon zangon yana tabbatar da cewa za a iya rufe manyan wurare cikin sauri, yana mai da waɗannan kyamarori kayan aiki masu mahimmanci don ƙungiyoyin bincike da ceto a duk duniya.

  • Matsayin EO IR kyamarori masu tsayi a cikin Ayyukan Soja na Zamani

    A cikin ayyukan soja na zamani, bincike na ainihi - bincike lokaci da sanin halin da ake ciki suna da mahimmanci. EO IR dogayen kyamarori kamar SG - BC025

    Bayanin Hoto

    Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    3.2mm

    409m (1342ft) 133m (436ft) 102m (335ft) 33m (108ft) 51m (167ft) 17m (56ft)

    7mm ku

    894m (2933 ft) 292m (958ft) 224m (735ft) 73m (240ft) 112m (367ft) 36m (118ft)

     

    SG-BC025-3(7)T shine mafi arha EO/IR Bullet network thermal camera, ana iya amfani dashi a mafi yawan ayyukan tsaro na CCTV tare da ƙarancin kasafin kuɗi, amma tare da buƙatun kula da zafin jiki.

    Thermal core shine 12um 256 × 192, amma ƙudurin rikodi na bidiyo na kyamarar zafi na iya tallafawa max. 1280×960. Hakanan yana iya tallafawa Binciken Bidiyo na Hankali, Ganewar Wuta da Ayyukan Auna Zazzabi, don yin sa ido kan yanayin zafi.

    Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1 / 2.8 ″ 5MP, wanda rafukan bidiyo na iya zama max. 2560×1920.

    Dukanun ruwan tabarau na zafi da na gani na kyamara gajere ne, wanda ke da kusurwa mai faɗi, ana iya amfani da shi don wurin sa ido na ɗan gajeren lokaci.

    SG-BC025-3(7)T ana iya amfani da shi sosai a yawancin ƙananan ayyuka tare da gajeriyar yanayin sa ido, kamar ƙauye mai kaifin baki, gini mai hankali, lambun villa, ƙaramin aikin samarwa, tashar mai / iskar gas, tsarin ajiye motoci.

  • Bar Saƙonku