Hoto Mai ƙira PTZ Kamara: SG-PTZ2090N-6T30150

Hoto na thermal Ptz Kamara

Fasahar Savgood, babban masana'anta, tana gabatar da SG - PTZ2090N - 6T30150 Thermal Imaging PTZ Kamara, wanda aka keɓance don ingantattun hanyoyin sa ido.

Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayani

Tags samfurin

Babban Ma'aunin Samfur

SiffarCikakkun bayanai
Module na thermal12μm 640 × 512, 30 ~ 150mm ruwan tabarau mai motsi
Module Mai Ganuwa2MP CMOS, 6 ~ 540mm, 90x zuƙowa na gani
Ƙararrawa Shiga/Fita7/2 tashoshi
Tushen wutan lantarkiDC48V
NauyiKimanin 55kg

Ƙayyadaddun Samfuran gama gari

Ƙayyadaddun bayanaiCikakkun bayanai
Ƙaddamarwa1920×1080
Filin Kallo14.6°×11.7°~ 2.9°×2.3°
Matsayin KariyaIP66
Yanayin Aiki-40℃~60℃
AdanaMicro SD katin har zuwa 256G

Tsarin Samfuran Samfura

Ƙirƙirar Hoto na Thermal PTZ Kamara kamar SG-PTZ2090N-6T30150 ya ƙunshi daidaitaccen aikin injiniya, tare da la'akari da haɗin kayan zafi da na gani. A cewar majiyoyi masu izini, kyamarori masu zafi suna amfani da na'urorin gano FPA marasa sanyi, waɗanda aka saka a cikin taron kamara tare da ruwan tabarau masu motsi don sauƙaƙe zuƙowa mai girma da mai da hankali. Tsarin ya haɗa da ɗimbin ƙira da gwaji don tabbatar da haɗin kai na ƙididdiga masu hankali da ayyukan PTZ, samar da hanyar sa ido mara kyau. Bincike ya nuna cewa daidaito da ingancin hoton zafi ya dogara sosai akan ingancin na'urorin ganowa da tsarin ruwan tabarau da aka haɗa yayin masana'anta. Wannan kyamarar tana jujjuya ingantattun gwaje-gwaje don kula da sadaukarwar Savgood Technology don ingantattun hanyoyin tsaro.

Yanayin Aikace-aikacen Samfurin

Thermal Hoto PTZ kyamarori irin su SG - PTZ2090N - 6T30150 suna da mahimmanci a wurare daban-daban, wanda binciken ilimi ya tabbatar. Waɗannan kyamarorin sun yi fice a cikin tsaro da sa ido na kewaye a cikin muhimman abubuwan more rayuwa kamar sansanonin soji da filayen jirgin sama, suna ba da damar ganowa da ba ta dace ba. Har ila yau, binciken yana nuna amfanin su a cikin ayyukan bincike da ceto, inda hoton zafi ke nuna alamun zafi a cikin wuraren da ba a rufe ba. Bugu da ƙari, sa ido kan masana'antu yana fa'ida daga waɗannan kyamarori don gano zafin kayan aiki. Bambance-bambancen su ya kai ga lura da namun daji, yana taimaka wa masu bincike cikin binciken da ba - Waɗannan aikace-aikacen suna ba da haske ga daidaitawar kamara da amincinsu a cikin hadaddun saituna.

Samfura Bayan-Sabis na Siyarwa

  • 24/7 goyon bayan fasaha
  • Garanti mai iyaka na shekara 2
  • Sabunta software da haɓakawa kyauta
  • Akan - sabis na gyarawa da kulawa

Sufuri na samfur

  • Amintaccen marufi tare da kayan hana girgiza
  • jigilar kaya ta duniya tare da zaɓuɓɓukan bin diddigi
  • Taimakon izinin kwastam ga abokan ciniki na duniya

Amfanin Samfur

  • Ƙananan ƙananan - haske da babu - Ayyukan haske
  • Babban madaidaicin aikin PTZ tare da aiki mai nisa
  • Haɗin kai mara kyau tare da tsarin tsaro na yanzu
  • Taimako don ƙididdigar bidiyo mai hankali da yawa

FAQ samfur

  • Q1:Menene kewayon firikwensin thermal?
  • A1:Kyamara na Thermal Hoto na PTZ na masana'anta yana ba da babban kewayon, yana ba da damar gano motoci har zuwa 38.3km da mutane har zuwa 12.5km, yana sa ya dace don aikace-aikacen sa ido da yawa.
  • Q2:Yaya kyamarar ke aiki a cikin mummunan yanayi?
  • A2:Kamara ta yi fice a duk yanayin yanayi. Ƙarfin hotonsa na zafi yana ba shi damar yin aiki yadda ya kamata a cikin hazo, hayaki, da duhu, yana tabbatar da ingantaccen sa ido a kowane lokaci.
  • Q3:Akwai tallafi don nazarin bidiyo?
  • A3:Ee, wannan Thermal Hoto na PTZ Kamara yana goyan bayan nazarin bidiyo na hankali daban-daban kamar kutsawa layi da gano yanki, haɓaka dacewa da aikace-aikacen tsaro.
  • Q4:Zai iya haɗawa da tsarin jam'iyya na uku?
  • A4:Kyamara tana goyan bayan ka'idojin ONVIF da HTTP API, yana tabbatar da haɗin kai tare da tsarin tsaro na ɓangare na uku, yana ba da sassauci a haɓaka kayan aikin tsaro.
  • Q5:Menene bukatun wutar lantarki?
  • A5:Yana amfani da wutar lantarki na DC48V, yana samar da ingantaccen sarrafa makamashi don ci gaba da aiki, wanda aka yi da ingantaccen ƙira ta ci gaba.
  • Q6:Yanayi na kamara-mai jurewa ne?
  • A6:An ƙera shi tare da matakin kariya na IP66, Kyamara ta Thermal Hoton PTZ na masana'anta an gina shi don tsayayya da matsananciyar yanayin muhalli, yana tabbatar da tsawon rai da aminci.
  • Q7:Wane irin ajiya ne kamara ke tallafawa?
  • A7:Kyamara tana goyan bayan katin Micro SD na har zuwa 256G, yana ba da isasshen ajiya don rikodin bidiyo ba tare da lalata saurin gudu da aiki ba.
  • Q8:Yaya ingancin hoton yake a cikin ƙananan yanayi - haske?
  • A8:Tare da ƙudurin 1920 × 1080 da ƙaramin ƙyalli na haske, kyamarar tana ba da hotuna masu inganci ko da ƙananan haske, godiya ga fasahar firikwensin ta.
  • Q9:Menene lokacin garanti?
  • A9:Mai sana'anta yana ba da garanti mai iyaka na shekara 2 akan Kyamara ta PTZ Hoto mai zafi, yana tabbatar da kwanciyar hankali da aminci ga masu amfani.
  • Q10:Shin kyamarar tana da damar ƙararrawa?
  • A10:Ee, yana fasalta ƙararrawa da yawa a ciki/fita tashoshi, waɗanda ke da mahimmanci don ingantattun hanyoyin tsaro, suna ba da faɗakarwa akan lokaci don aiwatar da gaggawa.

Zafafan batutuwan samfur

  • Take 1:

    Haɗin AI a cikin Hoto na thermal PTZ kyamarori

    Haɗin kai na AI a cikin tsarin sa ido na hoto mai zafi yana nuna babban ci gaba a fasahar tsaro. Ta hanyar shigar da AI, masana'antun sun inganta iyawar Thermal Imaging PTZ kyamarori don bambanta tsakanin barazana da waɗanda ba - barazanar tare da daidaito. Nazari mai wayo da AI ke bayarwa ba kawai inganta tsaro ba har ma yana daidaita ayyuka, daidaitawa tare da ci gaba da buƙatun tsaro na kewaye. Savgood's SG - PTZ2090N - 6T30150 abin koyi ne, yana nuna yadda za a iya amfani da AI don samar da dabarun sa ido.

  • Maudu'i na 2:

    Hoto na thermal PTZ kyamarori a cikin Sa ido na Birane

    Matsayin Thermal Hoto na kyamarori na PTZ a cikin sa ido na birane ba za a iya wuce gona da iri ba. Yayin da birane ke girma da kuma buƙatar ingantaccen saka idanu yana ƙaruwa, masana'antun kamar Savgood Technology suna biyan buƙatun tare da sababbin hanyoyin magance su kamar SG-PTZ2090N-6T30150. Waɗannan kyamarori suna ba da cikakkiyar mafita ta tsaro ta hanyar ba da hoto na bayyane da na zafi, tabbatar da amincin jama'a da tsaro na ababen more rayuwa. Ƙarfin gano barazanar a cikin yanayi mai ƙarfi ya sa su zama masu kima ga masu tsara birane da hukumomin tilasta bin doka.

Bayanin Hoto

Babu bayanin hoto don wannan samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m ( Girman Mahimmanci shine 2.3m ).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Ma'aunin Johnson.

    Abubuwan da aka ba da shawarar nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    30mm ku

    3833m (12575 ft) 1250m (4101ft) 958m (3143 ft) 313m (1027ft) 479m (1572ft) 156m (512ft)

    150mm

    19167m (62884 ft) 6250m (20505ft) 4792m (15722ft) 1563m (5128ft) 2396m (7861ft) 781m (2562 ft)

    D-SG-PTZ2086NO-6T30150

    SG-PTZ2090N-6T30150 shine kyamarar Pan&Tilt mai tsayi mai tsayi.

    Tsarin thermal yana amfani da iri ɗaya zuwa SG - PTZ2086N - 6T30150, 12um VOx 640 × 512 mai ganowa, tare da Lens mai motsi na 30 ~ 150mm, goyan bayan mayar da hankali kan atomatik, max. 19167m (62884ft) nisan gano abin hawa da 6250m (20505ft) nisan gano ɗan adam (ƙarin bayanan nisa, koma zuwa shafin Distance DRI). Goyan bayan aikin gano wuta.

    Kyamarar da ake gani tana amfani da firikwensin CMOS 8MP na SONY da kuma dogon zangon zuƙowa stepper direban Lens. Tsawon mai da hankali shine 6 ~ 540mm 90x zuƙowa na gani (ba zai iya tallafawa zuƙowa dijital ba). Yana iya tallafawa mayar da hankali ta atomatik mai kaifin baki, lalatawar gani, EIS (Tsarin Hoto na Lantarki) da ayyukan IVS.

    Kwanon kwanon rufi - karkatar daidai yake da SG - PTZ2086N - 6T30150, nauyi - kaya (fiye da 60kg biya), babban daidaito (± 0.003° daidaitaccen saiti) da babban saurin (max. 100 ° / s, karkatar max. 60 °). /s) nau'in, ƙirar matakin soja.

    OEM/ODM karbabbu ne. Akwai sauran ƙirar kyamarar zafi mai tsayi don zaɓi, da fatan za a koma zuwa12um 640×512 thermal module: https://www.savgood.com/12um-640512- thermal/. Kuma don kyamarar bayyane, akwai kuma wasu na'urorin zuƙowa na dogon zango don zaɓi: 8MP 50x zuƙowa (5 ~ 300mm), 2MP 58x zuƙowa (6.3-365mm) OIS (Optical Image Stabilizer) kamara, ƙarin bayanai, koma zuwa mu Modulin Zuƙowa Mai Dogon Ranahttps://www.savgood.com/long-range-zoom/

    SG-PTZ2090N-6T30150 shine mafi tsada - kyamarorin zafi na PTZ masu inganci a mafi yawan ayyukan tsaro na nesa, kamar manyan kwamandojin birni, tsaron kan iyaka, tsaron ƙasa, tsaron bakin teku.

  • Bar Saƙonku